Halima Mdee aibuka shujaa Kawe


M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Mbunge wa Kawe-CHADEMA Halima Mdee amepongezwa na wananchi wa eneo la Mji Mpya Mzimuni kwa jitihada zake kubwa zilizopelekea kupatikana mradi wa maji eneo hilo.

Wakihojiwa na Clouds TV wananchi kadhaa wa eneo hilo wamesema kwamba wamekuwa wakipata shida ya maji kwa miaka mingi na maji waliyokuwa wanatumia ni ya chumvi tu.Wamesema hiyo ni kero ya miaka mingi ambayo wabunge wote waliopita walishindwa kutatua.

Hata hivyo wananchi hao wa vyama tofauti tofauti vya kisiasa wamesema alipokuja Halima Mdee na kusikiliza matatizo ya wananchi hao kwa muda mfupi ametafuta ufadhili ambao kwa kushirikiana na Manispaa eneo hilo limepatiwa mradi wa maji safi.

Wananchi hao wamewataka wabunge wengine kuiga mfano huo huku wakimwagia sifa kemkem mbunge huyo wa Kawe.

Source:Clouds TV Habari.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Kuna mtu hapa alikuwa anadai kuwa Mdee amewatelekeza watu wa Kawe.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Ahsante kwa taarifa mkuu. Sijui gamba MAFILILI litaficha wapi sura yake?
 
S

sithole

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
301
Likes
32
Points
45
S

sithole

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
301 32 45
safi sana mbunge wetu,njoo na huku mbezi juu,maeneo ya jogoo mabomba ya wachina hayatoi maji,tumefuatilia dawasco hadi tumechoka!karibu muheshimiwa
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,392
Likes
3,043
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,392 3,043 280
safi sana mbunge wetu,njoo na huku mbezi juu,maeneo ya jogoo mabomba ya wachina hayatoi maji,tumefuatilia dawasco hadi tumechoka!karibu muheshimiwa
Huko Mzimuni ni wapi?
Hapa sehemu hizo za Mbezi hakuna barabara, si za halmashauri wala tanroads.
Wananchi wanachanga mpaka wamechoka.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,742
Likes
47,491
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,742 47,491 280
safi sana dada Halima.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,603
Likes
15,593
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,603 15,593 280
Clouds wemesifia wabunge chadema ujue hiyo ni kweli na haina chenga.!
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,084
Likes
36
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,084 36 145
Hongera kamanda halima kwa kuwapigania wanyonge wa nchi ambao wamekatishwa tamaa na magamba kwa kufanyiwa fadhila hata ya maji ambayo ni haki ya msingi kwa binadamu.
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
hongeraa saana kamanda ingawa kuna mamluki nje na ndani ya chama chako wamekaa tenge saana
 
R

Ruppy karenston

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
412
Likes
0
Points
0
R

Ruppy karenston

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
412 0 0
Big up kamanda.Mapambano yanaendelea,
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,123
Likes
12,117
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,123 12,117 280
Keep it up HM.
 
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,507
Likes
360
Points
180
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,507 360 180
MAFILILI, MAMA POROJO, wananchi wa Kawe wanajisemea wenyewe.
 
Last edited by a moderator:
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,998
Likes
22,598
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,998 22,598 280
Safi sana Mdee...Juzi Mnyika alikua kwenye kijiwe kimja cha kahawa pale Manzese wananchi walifarijika sana na wakaomba siku nyingine arudi tena...seems jinsi wananchi wanavyowaubali makamada wa CDM
 
controler

controler

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
1,537
Likes
3
Points
0
controler

controler

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
1,537 3 0
Huko Mzimuni ni wapi?
Hapa sehemu hizo za Mbezi hakuna barabara, si za halmashauri wala tanroads.
Wananchi wanachanga mpaka wamechoka.
We si unakaa mbagala kizuiani mambo ya Mbezi yanakuhusu nn? Acha unafiki!
 
I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,931
Likes
487
Points
180
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,931 487 180
Hongera Serikali kwa kupeleka mradi.
 

Forum statistics

Threads 1,238,356
Members 475,888
Posts 29,318,121