Halima Bulembo: Bunge si lazima kuonekana live

Halima Bulembo: Bunge si lazima kuonekana live

Kar
Huyu ni wa kumsamehe bure, hata ubunge wa viti maalumu aliupata kwa kupitia kwa baba yake Abdallah Bulembo aliyekuwa kampeni meneja wa Raisi Magufuli. Kwa hiyo ni lazima ataongea kama wanavyotaka waliompa ubunge
Karithi ujinga wa mwenyekiti wa jumuia ya wazazi wa ccm
 
Huyu dada ni kichefuchefu na disgrace kwa viti maalumu. Kwani ilikuwa lazima aongee? Angekaa kimya afiche upumbavu wake ...it is high time viti maalumu viwekewe vigezo vya elimu na usaili mbali na kupigiwa kura ili tuepukane na hay ma 'empty set' yanayomaliza raslimali za nchi bila kuingiza faida kwenye nchi
 
Jamani tunaomba CV ya huyu binti Pamoja na results zake, pengine tutapata jibu ya kuropoka kwake
 
Huyu ni wa kumsamehe bure, hata ubunge wa viti maalumu aliupata kwa kupitia kwa baba yake Abdallah Bulembo aliyekuwa kampeni meneja wa Raisi Magufuli. Kwa hiyo ni lazima ataongea kama wanavyotaka waliompa ubunge
mkuu, katika jamii ya watu wastaarabu, hoja hujibiwa kwa hoja, ila hoja haijibiwi kwa matusi ama kejeli. hata george bush junior asingepata urais kama mzee wake asingekuwa na ushawishi katika central intelligence. haya mambo yapo popote pale duniani.

then huyu dada halima yeye si mgombea binafsi, bali anasimamia msimamo wa chama chake na ndio siasa zilivyo kaka mkubwa. sawa bhana???
 
Mbunge wa Viti Maalum (CCM), Halima Bulembo anasema anaunga mkono bunge kutorushwa live na kusema kurushwa live bunge kuna faida kwa wabunge wakongwe pekee.

"Nashangaa kumuona Mbunge kama Mbowe mwenye umaarufu mkubwa anataka aonekane 'live' bungeni, wakati hata mdogo wangu wa miaka sita anamfuhamu vizuri, wabunge vijana ndiyo waliopaswa kulalamikia hili,"

Kama mwananchi wa kawaida unapenda kumwambia nini mbunge huyu
87613147d1f35505f5a4bb3c1e96a63b.jpg

chanzo EAST AFRICA RADIO
baba wasamehe mana hawajui watendali
 
Siyo yeye tu wabunge wengi humu bungeni ni mizigo hasa hawa wa kuteuliwa, wanakwenda kulinda maslahi yao peke yao na ya waliowachagua. Hii si kwa CCM tu hata upinzani ndiyo maana kwa hili nampenda Zitto kabwe maana yeye hajali kuitwa msaliti pale anapoona kuna ukweli lakini watu walioelimika kama kina Tundu Lisu nao wananaswa katika mtego kama huu hata wale wa CCM walioelimika wanakisemea chama chao CCM bila kujali kama ni kwa manufaa ya umma ama manufaa ya CCM na kundi la majambazi. Demokrasia tanzani ni ya ujanja ujanja tu. Taabu sana ndiyo maana wakati mwingine nashangaa hata sisi wananchi tunaingia katika mkenge wa vyama vyetu ku support kila ujinga ili mradi unatoka katika midomo ya watu wenye itikadi moja na sisi utadhani ni lazima kuunga kila neno analosema Magufuli ama Mbowe tunajisahau kuwa sisi ndiyo mabosi wao hao wanasiasa.
it is a matter of time
 
Hya maeleza tutasubir kipind cha uchaguz 2020 ndyo mtatueleza vzur kuwa htuna iyo hki ya kuangalia bunge na tutawahukumu ipasavyo.

Endeleeni kujidnganya si mnadhan 2020 ni mbali.
 
Yaani ndio analipwa 11 million tsh[emoji15][emoji15]
Kwa mawazo mgamdo hivi
Ubunge wa viti maalumu ni jipu kubwa
Na wale waliopasua vichwa PCB hata vitz wahamudu kununua 'the world is not fair'.
 
Kwa mtizamo wa huyu dada bunge live ni kutafuta kujulikana kwa wabunge,hafikirii upande wa pili kuwa ni kuwapa fursa wananchi kujua mpango wa matumizi ya kodi zao?Wat a poor thinking from member of parliament!shame
 
Hahaaa...kumbe chama bado kinawafanyia wabunge wao ukoloni mambo leo...vijana na wazee wa ccm hawako huru kabisa....yuko wapya mzee wetu J.SINDE WARIOBA na KATIBA yake iliyokuwa ikipendwa na watanzania na sumu kwa wenzake wa ccm.
 
Mbunge wa Viti Maalum (CCM), Halima Bulembo anasema anaunga mkono bunge kutorushwa live na kusema kurushwa live bunge kuna faida kwa wabunge wakongwe pekee.

"Nashangaa kumuona Mbunge kama Mbowe mwenye umaarufu mkubwa anataka aonekane 'live' bungeni, wakati hata mdogo wangu wa miaka sita anamfuhamu vizuri, wabunge vijana ndiyo waliopaswa kulalamikia hili,"

Kama mwananchi wa kawaida unapenda kumwambia nini mbunge huyu
87613147d1f35505f5a4bb3c1e96a63b.jpg

chanzo EAST AFRICA RADIO


938.jpg



Mgombea Ubunge wa jimbo la Muleba Kaskazini Mh. Charles Mwijage akizungumza katika mkutano huo na kuwapigia debe wabunge wa viti maalum mkoa wa Kagera kulia ni Halima Bulembo na kushoto ni Oliver Semguruka.
 
Dah...
Katoa wazo lake km katiba unavoruhusu uhuru wa maoni..
Otherway,
Mzuuuuuri uyu bint
 
Huyu dada ni kichefuchefu na disgrace kwa viti maalumu. Kwani ilikuwa lazima aongee? Angekaa kimya afiche upumbavu wake ...it is high time viti maalumu viwekewe vigezo vya elimu na usaili mbali na kupigiwa kura ili tuepukane na hay ma 'empty set' yanayomaliza raslimali za nchi bila kuingiza faida kwenye nchi
Hicho ni Mchepuko wa goodluck kombani ni walewale akina Agnes Marwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom