Hali ya Tanzania na Rwanda si Shwari-Benard Membe

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,136
2,000
Mheshimiwa Waziri anatia mada hiyo sasa hivi Bungeni na anasema sababu kubwa ni wachonganishi.
 

Leonard Robert

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,050
2,000
Hivi Wenje kasema nini, Membe anamlaumu kwa kuitetea Rwanda.. kama kweli kafanya hivo kakosea sana
 

NullPointer

JF-Expert Member
Feb 7, 2011
3,467
2,000
inafikiaje hadi majirani wanakosana, ukiangalia ramani ya dunia utaona nchi zilivoungana, afu ukirudi kuangalia ramani ya africa utaona vilivojitenga afu vinasumbuana daily huku hela havina...
 

jmushi1

JF-Expert Member
Nov 2, 2007
23,105
2,000
Atasemaje ni wachonganishi wanasababisha mgogoro kati ya Tz na Rwanda na wakati hapo hapo anasisitizia kuwa Rwanda wanawaunga mkono m23?

Je sisi hatumuungi mkono Kabila? Na pia nasikia FDLR? Sasa uchonganishi unatoka wapi hapo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom