Hali ya Tanzania na Rwanda si Shwari-Benard Membe

Hali ya Tanzania na Rwanda si Shwari-Benard Membe

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,156
Reaction score
13,267
Mheshimiwa Waziri anatia mada hiyo sasa hivi Bungeni na anasema sababu kubwa ni wachonganishi.
 
Na wachonganishi ni sisi wenyewe.mf ni kuna gazeti cjui la ritz kila siku linachokonoa
 
naona anatia security details, jambo la hatari sana
 
anamkosoa Wenje kwa kutokua na data
 
anaongea utafikiri anadhani anaongea na Watz tu
 
anajokosoa kutosema mabo waziwazi
 
anasema yuko tayari kujiuzulu uwaziri kama wenje ataleta ushahidi
 
Hivi Wenje kasema nini, Membe anamlaumu kwa kuitetea Rwanda.. kama kweli kafanya hivo kakosea sana
 
haaamini kama ni msimamo wa CHADEMA bali ni wa Wenje binafsi
 
Vichekesho. Mawaziri mizigo hawakujiuzuru mpaka kitimutimu cha hatari sembuse hilo la ushahidi? wapi pinda na ushahidi wa Rema.
anasema yuko tayari kujiuzulu uwaziri kama wenje ataleta ushahidi
 
inafikiaje hadi majirani wanakosana, ukiangalia ramani ya dunia utaona nchi zilivoungana, afu ukirudi kuangalia ramani ya africa utaona vilivojitenga afu vinasumbuana daily huku hela havina...
 
Atasemaje ni wachonganishi wanasababisha mgogoro kati ya Tz na Rwanda na wakati hapo hapo anasisitizia kuwa Rwanda wanawaunga mkono m23?

Je sisi hatumuungi mkono Kabila? Na pia nasikia FDLR? Sasa uchonganishi unatoka wapi hapo?
 
Back
Top Bottom