ZionGate
JF-Expert Member
- Oct 17, 2012
- 6,370
- 3,007
Aleluyah.....Kama kapona mungu apewe sifa.
Aleluyah.....Kama kapona mungu apewe sifa.
Hahahahahaaaa....safari hii ntakukomaje na mentions!!??Muone wivu tuuu
Basi umefurahii eee mpe hata pepsiiii
ujue kuna w.h.o.r.e na Hoe, Hoe maana yake ni jembe. Sasa siku hizi watu wanaiga kuyachanganya hayo maneno mawili tofauti.Hicho kifupisho chake kwa kwetu ni Tusi.
For Educational Purposes only
hoe
1. A skank
2. A woman that is too loose in the booty.
3. Woman or man that fu.ck anything with two
legs.
4. A promiscuous person. syn: slut
Don't marry that hoe, she sucked too many dicks
and you know the old saying, you can't turn a
hoe into a housewife.
Naomba nipate nafasi nimtembelee nyumbani kwake weekend hii lengo hasa ni kumpa pole na kadhia hii iliyompata!
Hahaha anitumie tu namba yake nimtumie kwa MPESA na ile ya hakatwi mtu hapa
+15879348186 usisahau na ya kukatiwaa
Gold Member wa huduma gani??