Hali ni tete kuliko wakati mwingine wowote ule

Hali ni tete kuliko wakati mwingine wowote ule

Hata lile bwawa kujaa sijui maana wamekata miti mingi ambayo haikuwa yakupandwa
Kukatwa kwa miti kwenye eneo linapojengwa bwawa la kuzalisha umeme Rufiji haukusababishi mvua kutonyesha kwa sababu maji ya mto Rufiji yanatoka mitatu tofauti mbali na eneo ambayo ni Morogoro, Njombe ana Iringa wakati bwawa liko kwenye mkpaka wa Lindi na Pwani.

Hoja ya kukata miti ni mfu na haina nguvu kupinga uwepo wa bwawa hilo
 
Ni kweli ni wakati wa kuiondoa CCM tumechoka!

huwezi kuindoa CCM kwa kutumia keyboard.

kwa CCM kuondoka lazima kuwe na sacrifice ambayo ni kumwaga damu, lazima watu wawe tayari kufa na kuumia ili anguko la CCM litokee, bila hivyo tutaendelea kumpigia mbuzi gitaa.
 
huwezi kuindoa CCM kwa kutumia keyboard.

kwa CCM kuondoka lazima kuwe na sacrifice ambayo ni kumwaga damu, lazima watu wawe tayari kufa na kuumia ili anguko la CCM litokee, bila hivyo tutaendelea kumpigia mbuzi gitaa.
Kweli
 
Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na hali ngumu ya Maisha.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa umeme.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa maji.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na urasimu wa Viongozi wa umma katika kutoa huduma.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na wenye pesa kuzuiliwa kutoa michango yao ya huduma za kijamii kwa kuhofia kwamba wenye vyeo wasije kunyang'anywa vyeo vyao.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uzembe wa Viongozi wetu wa umma.

Huu ni wakati wa kuamka na kuchukua hatua kali za maksudi.
Unataka tuingie road?
 
Ninachoshukuru wapo wenyewe tu wakifanya vizuri wakiharibu ni wenyewe
 
Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na hali ngumu ya Maisha.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa umeme.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa maji.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na urasimu wa Viongozi wa umma katika kutoa huduma.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na wenye pesa kuzuiliwa kutoa michango yao ya huduma za kijamii kwa kuhofia kwamba wenye vyeo wasije kunyang'anywa vyeo vyao.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uzembe wa Viongozi wetu wa umma.

Huu ni wakati wa kuamka na kuchukua hatua kali za maksudi.
Tatizo ccm
 
Kama Watanzania wote kwa umoja, tungepaza sauti moja kwa umoja, tukaimba wimbo mmoja wa kuitaka Serikali kuwawajibisha waliofanya ujinga, hakika tungesikika.
Shida ni uoga na ubinafsi wetu.
Wako bize na connections, simba na yanga.

Wananchi wenyewe hawana habari wameridhika
 
Hivi hizi hatua kali za makusudi, tuna zichukuaje...? tunaanzaje?

Kwamba tuandamane au tufanyeje... sisi wa Tz ni waoga ukisema uandamane kuna watakao umia kuna watakao kufa, na kuna watako pata vilema n.k

Watanzania hawapo tayari kufanya hivyo kama mataifa mengine wanavyo fanya na huo ndio mwanya wanao utumia mafisadi kuendelea kutafuna keki ya taifa mpaka siku ya kiama.

Laiti kama tungelikua tuna jilipua lolote na liwe nchi hii ingelikua salama na kila kitu kingelikua kinaenda vizuri, na kwa utaratibu maalumu. Hapa tukubali tukatae my point is... sisi ni waoga.
Mimi siamini sana kuwa sisi ni waoga ila hakuna tu mikakati, sisi wenyewe wananchi ni kama tumegawanyika hivyo hatuna nguvu ya pamoja na hakuna wa kuanzisha hayo maandamano.

Tufanye hata migomo tu.
 
Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na hali ngumu ya Maisha.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa umeme.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa maji.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na urasimu wa Viongozi wa umma katika kutoa huduma.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na wenye pesa kuzuiliwa kutoa michango yao ya huduma za kijamii kwa kuhofia kwamba wenye vyeo wasije kunyang'anywa vyeo vyao.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uzembe wa Viongozi wetu wa umma.

Huu ni wakati wa kuamka na kuchukua hatua kali za maksudi.
 

Attachments

  • 8653A88C-B4E0-49C8-B94D-34E181388B5E.jpeg
    8653A88C-B4E0-49C8-B94D-34E181388B5E.jpeg
    101.6 KB · Views: 10
  • F0D5C1D7-4C3A-4921-AC69-C315AD0FA9DF.jpeg
    F0D5C1D7-4C3A-4921-AC69-C315AD0FA9DF.jpeg
    63.3 KB · Views: 13
Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na hali ngumu ya Maisha.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa umeme.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa maji.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na urasimu wa Viongozi wa umma katika kutoa huduma.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na wenye pesa kuzuiliwa kutoa michango yao ya huduma za kijamii kwa kuhofia kwamba wenye vyeo wasije kunyang'anywa vyeo vyao.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uzembe wa Viongozi wetu wa umma.

Huu ni wakati wa kuamka na kuchukua hatua kali za maksudi.
Kauli za Hili bandiko ilitakiwa azitoe SSH, vinginevyo hizi kauli zitamtoa yeye.

"Mchelea mwana kulia, hulia yeye".
 
Katiba mpya itasaidia wananchi kuwawajibisha viongozi wao Moja kwa Moja!

Pigania hiyo!
Kuna umuhimu mkubwa sana wa sisi wenyewe kuanza kubadilika kabla kutaka kuona mabadiliko kwa njia ya katiba, maana hata hiyo katiba ambayo tumeiwekea mategemeo makubwa sana inakuwa ngumu kuipata kwa sababu ya kutotaka kubadilika kwetu.
 
Maji hasa huku shamba, naona hata watoto watabakwa sasa maana usiku wako visimani na wanatoka maeneo ya mbali
 
Ukame ni kisababishi changiaji tu.

Tatizo halisi ni N A T O!

( No Actions, Talks Only).

Bongo imejaa ma- N A T O. Hususani enzi hizi za mitandao.
Huwa nawaza isingekuwepo hii mitandao ya kijamii sijui ingekuaje? Maana sasa tunajulikana kuwa ni wapiga kelele tu mitandaoni nje ya hapo hakuna kitu. Sasa kibaya jamaa washajua kuwa kelele zetu mitandaoni hazina athari ndio maana kama hawatusikii vile wanaendea na mambo yao.
 
Back
Top Bottom