Hali ni tete kuliko wakati mwingine wowote ule

Hali ni tete kuliko wakati mwingine wowote ule

Kama Watanzania wote kwa umoja, tungepaza sauti moja kwa umoja, tukaimba wimbo mmoja wa kuitaka Serikali kuwawajibisha waliofanya ujinga, hakika tungesikika.
Shida ni uoga na ubinafsi wetu.
Hizo sauti kuzipaza kuelekea wapi wakati watu wanalamba asali, watu wanasema kwa sasa wanapumu, jiwe aliwabana sana, acha mahindi yapande mchele tule mara moja kwa mwezi
 
Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na hali ngumu ya Maisha.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa umeme.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa maji.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na urasimu wa Viongozi wa umma katika kutoa huduma.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na wenye pesa kuzuiliwa kutoa michango yao ya huduma za kijamii kwa kuhofia kwamba wenye vyeo wasije kunyang'anywa vyeo vyao.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uzembe wa Viongozi wetu wa umma.

Huu ni wakati wa kuamka na kuchukua hatua kali za maksudi.
Kuumia kwako ndiyo fursa kwa wengine.
Sema wewe huzioni fursa tu, bodaboda sasa wanauza maji kwa faida kubwa.
We endelea kulialia.
 
Vichaa wamekuwa wa kuzidi....sijui bangee,au ndo hali hii hii ya ugumu wa maisha? Wengi kweli mtaan
 
Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na hali ngumu ya Maisha.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa umeme.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa maji.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na urasimu wa Viongozi wa umma katika kutoa huduma.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na wenye pesa kuzuiliwa kutoa michango yao ya huduma za kijamii kwa kuhofia kwamba wenye vyeo wasije kunyang'anywa vyeo vyao.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uzembe wa Viongozi wetu wa umma.

Huu ni wakati wa kuamka na kuchukua hatua kali za maksudi.
Wacha waumie wameyataka wenyewe CHADEMA wamechelewesha sana MAENDELEO ya Nchi hii
 
Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na hali ngumu ya Maisha.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa umeme.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa maji.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na urasimu wa Viongozi wa umma katika kutoa huduma.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na wenye pesa kuzuiliwa kutoa michango yao ya huduma za kijamii kwa kuhofia kwamba wenye vyeo wasije kunyang'anywa vyeo vyao.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uzembe wa Viongozi wetu wa umma.

Huu ni wakati wa kuamka na kuchukua hatua kali za maksudi.
 

Attachments

  • 22702B46-D0E7-49B8-899F-34CC5F1739CE.jpeg
    22702B46-D0E7-49B8-899F-34CC5F1739CE.jpeg
    101.6 KB · Views: 9
  • 26B7361E-D0A8-4703-B8C5-15E9126A600B.jpeg
    26B7361E-D0A8-4703-B8C5-15E9126A600B.jpeg
    125.1 KB · Views: 10
  • FA7BE9EB-C77F-43D1-A9AA-2476D427BBAA.jpeg
    FA7BE9EB-C77F-43D1-A9AA-2476D427BBAA.jpeg
    63.3 KB · Views: 9
Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na hali ngumu ya Maisha.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa umeme.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa maji.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na urasimu wa Viongozi wa umma katika kutoa huduma.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na wenye pesa kuzuiliwa kutoa michango yao ya huduma za kijamii kwa kuhofia kwamba wenye vyeo wasije kunyang'anywa vyeo vyao.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uzembe wa Viongozi wetu wa umma.

Huu ni wakati wa kuamka na kuchukua hatua kali za maksudi.

Ungeanza wewe kwanza kuchukua hizo hatua kali ili wengine waige mfano wako.
 
Itakuwa mlizoea vya Bure enzi za Magu,

Kwa Sasa mama anasema Bure alishakufa na matanga yalishaisha, mzoee kama vile bure hakuwahi kuwepo.
 
Hivi hizi hatua kali za makusudi, tuna zichukuaje...? tunaanzaje?

Kwamba tuandamane au tufanyeje... sisi wa Tz ni waoga ukisema uandamane kuna watakao umia kuna watakao kufa, na kuna watako pata vilema n.k

Watanzania hawapo tayari kufanya hivyo kama mataifa mengine wanavyo fanya na huo ndio mwanya wanao utumia mafisadi kuendelea kutafuna keki ya taifa mpaka siku ya kiama.

Laiti kama tungelikua tuna jilipua lolote na liwe nchi hii ingelikua salama na kila kitu kingelikua kinaenda vizuri, na kwa utaratibu maalumu. Hapa tukubali tukatae my point is... sisi ni waoga.
 
Vichaa wamekuwa wa kuzidi....sijui bangee,au ndo hali hii hii ya ugumu wa maisha? Wengi kweli mtaan
mkuu kweli, mimi binafsi mtaani hapa kuna jamaa kawa chizi kwa .mara ya kwanza kuna jamaa ninayemfahamu kabisa ni chizi.
machizi wengi niliokwisha waona siwafahamu.
Huyu jamaa ndugu zake walikuja kumchukua wakaenda naye kwao moro kumtibu kawatoroka karudi dar.
 
Back
Top Bottom