Hali ni tete kuliko wakati mwingine wowote ule

Hali ni tete kuliko wakati mwingine wowote ule

Hapa nilipo nategemea umeme ili nipeleke chakula nyumbani watoto wale, tangu asubuhi hakuna umeme. Hakika ni mateso!!!
 
Hivi hizi hatua kali za makusudi, tuna zichukuaje...? tunaanzaje?

Kwamba tuandamane au tufanyeje... sisi wa Tz ni waoga ukisema uandamane kuna watakao umia kuna watakao kufa, na kuna watako pata vilema n.k

Watanzania hawapo tayari kufanya hivyo kama mataifa mengine wanavyo fanya na huo ndio mwanya wanao utumia mafisadi kuendelea kutafuna keki ya taifa mpaka siku ya kiama.

Laiti kama tungelikua tuna jilipua lolote na liwe nchi hii ingelikua salama na kila kitu kingelikua kinaenda vizuri, na kwa utaratibu maalumu. Hapa tukubali tukatae my point is... sisi ni waoga.
Tunatakiwa kujitoa sadaka.
 
Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na hali ngumu ya Maisha.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa umeme.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa maji.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na urasimu wa Viongozi wa umma katika kutoa huduma.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na wenye pesa kuzuiliwa kutoa michango yao ya huduma za kijamii kwa kuhofia kwamba wenye vyeo wasije kunyang'anywa vyeo vyao.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uzembe wa Viongozi wetu wa umma.

Huu ni wakati wa kuamka na kuchukua hatua kali za maksudi.
Achaga ujinga basi
 
Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na hali ngumu ya Maisha.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa umeme.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa maji.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na urasimu wa Viongozi wa umma katika kutoa huduma.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na wenye pesa kuzuiliwa kutoa michango yao ya huduma za kijamii kwa kuhofia kwamba wenye vyeo wasije kunyang'anywa vyeo vyao.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uzembe wa Viongozi wetu wa umma.

Huu ni wakati wa kuamka na kuchukua hatua kali za maksudi.
Nchi na wananchi hoi Kama tuko kwenye au tumetoka vita ya Uganda na Kagera Hali ni mbaya kwakweli tena Sana tu
 
mkuu kweli, mimi binafsi mtaani hapa kuna jamaa kawa chizi kwa .mara ya kwanza kuna jamaa ninayemfahamu kabisa ni chizi.
machizi wengi niliokwisha waona siwafahamu.
Huyu jamaa ndugu zake walikuja kumchukua wakaenda naye kwao moro kumtibu kawatoroka karudi dar.
Yaan
 
Itakuwa mlizoea vya Bure enzi za Magu,

Kwa Sasa mama anasema Bure alishakufa na matanga yalishaisha, mzoee kama vile bure hakuwahi kuwepo.
Ila wanalamba Asali bure kabisa au umeandika nini? Nini unachokiongea hiki?
 
Dawa ni kuanza kuvizia na kuwaua mafisadi mmoja mmoja....mbona wezi wanachomwa mtaani? Hawa mafisadi tunawaogopa au?
Wanatudharau sana na wanajihakikishia vizazi vyao vitatu viishi kwenye huu ufalme.
 
Hali mbaya mpaka naona aibu kuwa mtanzania.
 
Hivi hizi hatua kali za makusudi, tuna zichukuaje...? tunaanzaje?

Kwamba tuandamane au tufanyeje... sisi wa Tz ni waoga ukisema uandamane kuna watakao umia kuna watakao kufa, na kuna watako pata vilema n.k

Watanzania hawapo tayari kufanya hivyo kama mataifa mengine wanavyo fanya na huo ndio mwanya wanao utumia mafisadi kuendelea kutafuna keki ya taifa mpaka siku ya kiama.

Laiti kama tungelikua tuna jilipua lolote na liwe nchi hii ingelikua salama na kila kitu kingelikua kinaenda vizuri, na kwa utaratibu maalumu. Hapa tukubali tukatae my point is... sisi ni waoga.
Niliona wale wananchi wa Ghana nilipata hamasa sana na Tanzania tungekuwa na muamko huo huu ujinga ujinga wa baadhi ya viongozi usingekuwepo.
 
Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na hali ngumu ya Maisha.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa umeme.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa maji.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na urasimu wa Viongozi wa umma katika kutoa huduma.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na wenye pesa kuzuiliwa kutoa michango yao ya huduma za kijamii kwa kuhofia kwamba wenye vyeo wasije kunyang'anywa vyeo vyao.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uzembe wa Viongozi wetu wa umma.

Huu ni wakati wa kuamka na kuchukua hatua kali za maksudi.
Jamani tulitaka demokrasia so ndio hii? Yaani binadamu sijui hajui anachokitaka.
Mie naumia tu Ila Mana tulikuwa na watalawala washamba malimbukeni wachunga ng'ombe saivi tunaongozwa na ma borntown jamani. Hakuna Cha lukuvi Wala mheshimiwa Mungu. Na 2030 nadhani atakuwa January ama nape baadaye na 2040 irudi kwa riziwani. Tunataka watu wale kwa urefu wa kamba zao na sio yule aliyefilisi watu akawa na chuki na matajiri. Ni ubepari na ubeberu kula kulingana na urefu wa kamba zako.


Soon Taifa gesi itabidi uwe nayo nyumbani na utafuatiliwa unavyotumia. Pia mkaa ama kuni marufuku kuonekana hata kakipisi kadogo.

Mtajua hamjui. Jamani mie najaribu kucheki nchi ya kuhamia either Europe , north/south America. Nipeni ujuzi na nchi nzuri Ni ipi. Mie naiwazia Australia nahitaji kizazi changu kipotelee huko Ni ndoto zangu. Hata baada ya kutopotelea nilipokwenda masomoni Russia Ila bado Nina ndoto hizo kabisa.

Yaani wajukuu wa wajukuu watakuja kuwa wale wa Brazil Mana Africans Kuna ugonjwa wa umasikini mno unatukula ubongo wetu. Ubongo ulio masikini sio ubongo mzuri kabisa.
Babu wa babu alikuwa mzembe Bora angechukuliwa utumwani ningekuwa saivi labda Niko Argentina huko ama Bolivia Kama sio Cuba
 
Niliona wale wananchi wa Ghana nilipata hamasa sana na Tanzania tungekuwa na muamko huo huu ujinga ujinga wa baadhi ya viongozi usingekuwepo.
Kweli kabisa sijui ni nani atakaye kuja kutubadilishia katiba ili iwe ina wawajibisha papo hapo wanapo isigina na kuivunja ili adabu iwepohaya mambo mpaka lini?
 
Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na hali ngumu ya Maisha.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa umeme.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uhaba wa maji.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na urasimu wa Viongozi wa umma katika kutoa huduma.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na wenye pesa kuzuiliwa kutoa michango yao ya huduma za kijamii kwa kuhofia kwamba wenye vyeo wasije kunyang'anywa vyeo vyao.

Naumia sana ninapoona watu wanateseka mtaani kutokana na uzembe wa Viongozi wetu wa umma.

Huu ni wakati wa kuamka na kuchukua hatua kali za maksudi.
M
 
Back
Top Bottom