issaaman
JF-Expert Member
- Dec 8, 2017
- 1,146
- 1,381
Huyo atakuwa mwanachama wa chaputamkuu ulishindwa hata kutia vidole ufidie mpunga
Itakuwaje miezi 4 upo kijiweni
Halafu ulipie papuchi jogoo asisimame
Haiwezekani lazima chaputa
Ilikuwa inamuhusu
Huyo atakuwa mwanachama wa chaputamkuu ulishindwa hata kutia vidole ufidie mpunga
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kweli mkuu yani mtu unakta umetoka zako kwenye ibada umeaMua kupitia maeneo ila ndo ivo linakuja na pombe na sigara juu uwa inakera sana inabidi ughaili tu hamna namna
Madada poa mbadilike wengine tuna hofu ya mungu izo pombe si nzuri kwa biashara yenu mnakosa wateja hivihivi
Huwajui makahaba vizuri wewe[emoji23] hawana time yakupiga story na mtu wapo kikazi zaidi
Ukizoea kukojoa ndani ya K punyeto wazungu hawatoki hata wakitoka lazima hamu ya k iwe palepaleAki yamama, mara mia nipige nyeto kama nimezidiwa lkn sio kununua dada poa mkuuu yaan unaingiza mashine yako ktk shimo ambalo kwaiyo siku limeshameza mashine km tatu hahahaha
Ila mbunye unapatana nayo? Mkuu kua serious kama umeshika dini huwezi nunua Dada poa 😀 😀 😀 😀 😀 😀Alafu mengine yanavuta sigara, yanakunywa pombe.
Sasa anakuja ananuka sigara na pombe bila kujali Mtu umeshika dini yako hivyo hupatani kabisa na sigara wala pombe.
[emoji23] [emoji23]Pole sana mkuu kwa kuliwa pesa yako.
[emoji23] [emoji23]Alafu mengine yanavuta sigara, yanakunywa pombe.
Sasa anakuja ananuka sigara na pombe bila kujali Mtu umeshika dini yako hivyo hupatani kabisa na sigara wala pombe.
[emoji23] ngoja nimalizie mkuuHaya mambo ya kuandika story nusu nusu nakerekaga mimi hamjui tu
[emoji23] kama vile mbwa koko yaani!unajikoki kabisa[emoji23]Unatakiwa ufike hapo chululuu ikiwa tayari imeshasimama
Uhanithi unakunyemelea mkuuFulani amazing lakini wapi mnara ukashindwa kupandisha data
[emoji23] [emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hata mi kaniacha hoi
[emoji23] ukilala nae unaweza akakuibia hadi godoroNunua wa kulala nae hadi kukuche sio wa cha fasta fasta
Ni kuwa makini nao tu[emoji23] ukilala nae unaweza akakuibia hadi godoro
[emoji23] [emoji23] stress ni zaidi ya chaputa mkuu[emoji23]Huyo atakuwa mwanachama wa chaputa
Itakuwaje miezi 4 upo kijiweni
Halafu ulipie papuchi jogoo asisimame
Haiwezekani lazima chaputa
Ilikuwa inamuhusu
[emoji23] [emoji23] kila MTU anapambana na hali yakeHao wa kwenu ni makahaba vumbi. Tunaita night walkers, asikwambie mtu hakuna asiependa starehe. Kuna tajiri mmoja maarufu sana Bongo ana order makahaba hata 3 kutoka Brazil wakifikia anawatawanya hotel tofauti tofauti anajililia kama mtu alieoa wake watatu. Mda ukifika makahaba haoo wanakwea Emirate Air wanarudi zao Brazil na mshiko wao, Tatizo watu wanapenda vya bure na bure ghali. Mnanunua mali mbovu
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Hivyo ulivyozungumza ni kweli tupu mkuu,tena sio malawi tuu hiyo ni worlwide mpaka hapa bongo.hao watu huwa wanakuwa wakali sana hususani ukishatoa hela ndio maana sie wanasaikolojia kama ni fasta unampa nusu kwanza au robo tatu ya hela yote mliyokubaliana.
[emoji23] Endelea kukariri hivyo hivyoUhanithi unakunyemelea mkuu
Mwanaume wa kweli akiona udambwi dambwi tu,hahitaji kushika wala kushikwa!
Lakini kununua Malaya na kutmba vinaendana na Dini yako.Alafu mengine yanavuta sigara, yanakunywa pombe.
Sasa anakuja ananuka sigara na pombe bila kujali Mtu umeshika dini yako hivyo hupatani kabisa na sigara wala pombe.
Utakua na tatizo wewe si bure, mbona mie kusoma tu story ulipofika sehemu ya kuvua boxer na mimi hapa mnara ukawaka fasta.....Sasa baada yakukubaliana bei akanipeleka hadi kwenye chumba chake ambacho kilikuwa mita chache kutoka pale!tulivyoingia chumbani akanitaka nilipe pesa kwanza(my friend pay me first) mzee baba baada yakutoa pesa 2000kwacha moja kwa moja kavua sketi tu fasta na kuvuta boksi LA condom na kuchomoa moja nakuniambia fasta haraka muda ni pesa!no kutomasa no nini wala nini sasa hisia zenyewe zingetoka wapi!sasa baada yakujaribu kuvuta hisia flani kama nipo na mrembo Fulani amazing lakini wapi mnara ukashindwa kupandisha data!huku na huku wapi nikajikuta nimeliwa pesa kizembe tu na baada yakutia huruma kidogo nikarudishiwa kama 500kwacha ya nauli huyo nikasepa sasa nikaahidi kulipa kisasi...itaendelea