Duke Tachez
JF-Expert Member
- Mar 28, 2018
- 5,461
- 4,170
Kinga inadumu kwa muda gani,??haitibiki hata sema inapungua,ila kuna kinga kama nawewe unanunuaga kapate kinga(japo kinga muhimu kwa sisi sote )
Kinga inadumu kwa muda gani,??haitibiki hata sema inapungua,ila kuna kinga kama nawewe unanunuaga kapate kinga(japo kinga muhimu kwa sisi sote )
Ulivyogusia herpes nimeogopa.....Hakuna sababu yoyote ya kununua wadada poa,hakuna msisingizie mbna sie tunakaa miaka mpaka 3 hatuliwi kwa nini nyie msiweze?Kumbukeni kuna herpes siku hizi
herpes tunawapa acyclovir wanaponaa tu kijana ....sema tumia kinga kwa usalama zaidKinga inadumu kwa muda gani,??
Shukran mkuuherpes tunawapa acyclovir wanaponaa tu kijana ....sema tumia kinga kwa usalama zaid
Kweli ni mwanachama...miezi minne ukiona hata paja unakojoa hapo hapoHuyo atakuwa mwanachama wa chaputa
Itakuwaje miezi 4 upo kijiweni
Halafu ulipie papuchi jogoo asisimame
Haiwezekani lazima chaputa
Ilikuwa inamuhusu
Mi kwangu nyeto hainikati kiu ya KUkizoea kukojoa ndani ya K punyeto wazungu hawatoki hata wakitoka lazima hamu ya k iwe palepale
Ndio ningependa wote tujiulize Mkuu.Mkuu una maana gani kusema umeshika dini yako wakati mko viwanja vya shetani?
InategemeaMwanamke anavua anabaki uchi afu mzee baba kalala 444444444444 nenda katambike
Miaka mitatu bila kuliwa!utakuwa unaishi sayari nyingine mkuu[emoji23] sio hii Dunia ninayoijua mimi[emoji23]Hakuna sababu yoyote ya kununua wadada poa,hakuna msisingizie mbna sie tunakaa miaka mpaka 3 hatuliwi kwa nini nyie msiweze?Kumbukeni kuna herpes siku hizi
[emoji23] [emoji23]Sometimes unaweza ukachukua Malaya then usipate hisia,kumbe sio Mimi peke angu huwa inanitokea[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ndio ugonjwa gani tena huo?Hivi herpes inatibika?
Ndio ugonjwa gani tena huo?
Usijali mkuu!ni majukumu ya hapa na pale nitakuja kumaliziaSipendi mtu uhadithie kitu robo robo
[emoji23] [emoji23]Inategemea
Mke wako huwez simamisha kila cku
Kuna raha ya kutongoza na kusumbuliwa kidogo
Mkanda wa jeshi unaambukizwa kwa njia gani na unakuwa vipi?Herpes zoster =mkanda wa jeshii