Hakuna raha zaidi ya karaha kwa Madada Poa!

Hakuna raha zaidi ya karaha kwa Madada Poa!

Hakuna sababu yoyote ya kununua wadada poa,hakuna msisingizie mbna sie tunakaa miaka mpaka 3 hatuliwi kwa nini nyie msiweze?Kumbukeni kuna herpes siku hizi
Ulivyogusia herpes nimeogopa.....

Ilinikosakosa sana hiyo kitu....
 
Waweza piga nyeto hata mara nne hiv lakini bado una hamu na K siku hiyo hiyo mpaka unahisi umepangiwa kufia kifuani(kwenye K)
 
Mkuu una maana gani kusema umeshika dini yako wakati mko viwanja vya shetani?
Ndio ningependa wote tujiulize Mkuu.

Je, wataka kuamini kuwa wanaotumia huduma zile ni Wapagani? la hasha, ni Watu na dini zao, na wawapo nyumba za ibada ni hujionyesha watiifu kweli kweli.
 
Pole kwa uzembe mimi ninahistoria ya kurudishiwa pesa zangu kwa vile nimeshidwa kumaliza na kodom tatu zimepasuka... akadai kodom moja inamuigia 10000. Ya fasta
 
Hakuna sababu yoyote ya kununua wadada poa,hakuna msisingizie mbna sie tunakaa miaka mpaka 3 hatuliwi kwa nini nyie msiweze?Kumbukeni kuna herpes siku hizi
Miaka mitatu bila kuliwa!utakuwa unaishi sayari nyingine mkuu[emoji23] sio hii Dunia ninayoijua mimi[emoji23]
 
Back
Top Bottom