amu
JF-Expert Member
- Aug 8, 2012
- 16,143
- 31,298
kawaida sana tena jiji la makambaMiaka mitatu bila kuliwa!utakuwa unaishi sayari nyingine mkuu[emoji23] sio hii Dunia ninayoijua mimi[emoji23]
kawaida sana tena jiji la makambaMiaka mitatu bila kuliwa!utakuwa unaishi sayari nyingine mkuu[emoji23] sio hii Dunia ninayoijua mimi[emoji23]
Ngono zembeMkanda wa jeshi unaambukizwa kwa njia gani na unakuwa vipi?
Bado sijapata majibu ya kina mkuuNgono zembe
Bado sijapata majibu ya kina mkuu
Atakuwa nje ya milkway galaxMiaka mitatu bila kuliwa!utakuwa unaishi sayari nyingine mkuu[emoji23] sio hii Dunia ninayoijua mimi[emoji23]
Dah...unaijua dini yake chief? Au unakurupuka tu ...dini ziko nyingi sana 😀😀😀Ku.***** yaan umeshika dini then unaenda kula Malaya! So wewe unapatana na papuchi?!Bora sie tusie na dini *****!
Nyie kwan mna vichwa viwili, sisi wa kiume ndo tuna vichwa viwili, umeskia wapi mdomo unafanya decission, kichwa ndo decision maker, so kichwa kidogo kikisema lets do it tuna do it, ukibisha kinakuaibisha, ndomana huwa hatusubiri hata mieziHakuna sababu yoyote ya kununua wadada poa,hakuna msisingizie mbna sie tunakaa miaka mpaka 3 hatuliwi kwa nini nyie msiweze?Kumbukeni kuna herpes siku hizi
Ukibisha,kinakuaibisha[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Nyie kwan mna vichwa viwili, sisi wa kiume ndo tuna vichwa viwili, umeskia wapi mdomo unafanya decission, kichwa ndo decision maker, so kichwa kidogo kikisema lets do it tuna do it, ukibisha kinakuaibisha, ndomana huwa hatusubiri hata miezi
Eeeh jifanye unabishana nacho afu siku umesimama kwenye gari na abiria wa kike akikugusa tu na wezeree basi ushachokoza moto, lazima bwamdogo arukeruke, sometime hata pafyumu tu inaamsha dude, yule bwamdogo hanaga simile, akitaka yake anatakiwa apeweUkibisha,kinakuaibisha[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hahaaaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Eeeh jifanye unabishana nacho afu siku umesimama kwenye gari na abiria wa kike akikugusa tu na wezeree basi ushachokoza moto, lazima bwamdogo arukeruke, sometime hata pafyumu tu inaamsha dude, yule bwamdogo hanaga simile, akitaka yake anatakiwa apewe
Ili asubuh ajikute kabaki na boxerNunua wa kulala nae hadi kukuche sio wa cha fasta fasta
[emoji23] [emoji23]Ili asubuh ajikute kabaki na boxer
Mkuu mwendelezo vipi[emoji23] [emoji23]
Hahaha labda uangalie porn kwenye simu mkuu au umeze viagraUnatakiwa ufike hapo chululuu ikiwa tayari imeshasimama
Mi mwenyewe napiga ukuni kama kawaida tu.Kuna wengine wanachukua malaya na wanasimamisha vizuri tu,
Sijui ujasili huu huwa wanautoa wapi
Hahaaaa!!! Mhaya akala hela ya bureeIshawahi nikuta pale Temeke kwa Wahaya
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Ntajie viwanja vyenye watoto wakaliYaani huruhusiwi hata kupapapa
Sasa sisi na kuparamia mademu kama kuku wapi na wapi ?
Yaani ukichukua changudoa short time ni hasara tu