Jaman nisaidien waliko huku simiyuYaani huruhusiwi hata kupapapa
Sasa sisi na kuparamia mademu kama kuku wapi na wapi ?
Yaani ukichukua changudoa short time ni hasara tu
Jaman nisaidien waliko huku simiyuYaani huruhusiwi hata kupapapa
Sasa sisi na kuparamia mademu kama kuku wapi na wapi ?
Yaani ukichukua changudoa short time ni hasara tu
Mkuu nipo kwa BashiteJaman nisaidien waliko huku simiyu
Mkuu umeoa nini[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mkuu siku hizi nimeacha hizo mambo !!
Ila ukitaka ufaidi dadapoa usichague shombeshombe chagua wa kawaida tu huwa wanajituma kuliko hao wakali pozi nyiiiiiiingi
Enzi hizo nilikuwa nazama Keko,Mwabanyamala,Temeke(zipo sehemu mbili)
Poa mkuuMkuu nipo kwa Bashite
Bado bachela tu ila now nina demu wa kuelewekaMkuu umeoa nini[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Naona unafanya uzinzi kama kawaida[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Bado bachela tu ila now nina demu wa kueleweka
Naona unafanya uzinzi kama kawaida[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hahaa dini gani wewe bitozNeno dhambi ni la kutungwa tu
Kawaida yangu huwa sifanyi kitu ambacho kinamdhuru mtu
Dini yangu ni upendoHahaa dini gani wewe bitoz
Shida ni pale anakuwa mzuri pale tuu kabla haujampa hela. Akishachukua hela mkaingia room kwake anakuhamulisha umalize mapema anakuwa mkali. Ila uzuri wa madem wa mtaani you can enjoy eating