Hakuna raha zaidi ya karaha kwa Madada Poa!

Hakuna raha zaidi ya karaha kwa Madada Poa!

mpaka leo sijawahi/sina uzoefu wa kununua dada poa, nawaogopa sana sijui kwanini
Ah wale sio watu wazuri, kwanza wana miba mikononi na vidoleni, afu wakiongea wanatoa sauti za mitetemo km tetemeko la ardhi, na wakitanua mapaja yao kule wanatoka chatu wakubwaaaa km unene wa ndama, wanaogopesha wale sio mchezo, usijaribu kununua dada poa
 
Aki yamama, mara mia nipige nyeto kama nimezidiwa lkn sio kununua dada poa mkuuu yaan unaingiza mashine yako ktk shimo ambalo kwaiyo siku limeshameza mashine km tatu hahahaha
Hahahaaa hao madem zetu mbona wanashea tu hizo shimo, ila ndo kwakuwa ni tunawagharamia tunajiona tunawini, ila afdhali dadapoa sio dem anayejifanya mtiifu afu anakigawa vibaya mno
 
Mi dada poa akivua tu naliamsha dude, hata hana haja ya kusema tusipige stori, adam akimwona hawa lazima arukeruke hata kama vp, ila hawana radha wale wachafchaf, kuna dada poa hizo hata madem wa kitaa hawana ule uzuri wao, wapo vizuri hadi noma
 
Alafu mengine yanavuta sigara, yanakunywa pombe.

Sasa anakuja ananuka sigara na pombe bila kujali Mtu umeshika dini yako hivyo hupatani kabisa na sigara wala pombe.
Kweli mkuu yani mtu unakta umetoka zako kwenye ibada umeaMua kupitia maeneo ila ndo ivo linakuja na pombe na sigara juu uwa inakera sana inabidi ughaili tu hamna namna

Madada poa mbadilike wengine tuna hofu ya mungu izo pombe si nzuri kwa biashara yenu mnakosa wateja hivihivi
 
Mkuu hapa nimesimama kwa mguu wa tatu baada ya kusoma hli andiko lako sebuse na kuvua pichu
 
Back
Top Bottom