Hakuna mwanajf dreva taxi?


MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,685
Points
2,000
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,685 2,000
Aje anipeleke home,nipo break point town.nimepiga maji hatari!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
hebu check na Mtambuzi ila cna uhakika kama bado ana kile ki corolla chake cha mkopo ama kishapigwa mnada baada ya kushindwa kulipa deni la HABIBU BANK.....
 
Last edited by a moderator:
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,685
Points
2,000
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,685 2,000
hebu check na Mtambuzi ila cna uhakika kama bado ana kile ki corolla chake cha mkopo ama kishapigwa mnada baada ya kushindwa kulipa deni la HABIBU BANK.....
hivi hakuna dreva taxi wa kike? mjulishe tafadhali.
 
Last edited by a moderator:
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,685
Points
2,000
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,685 2,000
mama magezi amegoma kunifata sijui nitoke vipi lakini nikitinga na taxi afu dreva Preta lazima a bro mapigo!
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
hivi hakuna dreva taxi wa kike? mjulishe tafadhali.
by the time naishi dar nilikuwa napiga deiwaka mitaa ya rose garden... bahati nzuri nikapata mteja husband material akaniweka ndani.... ngoja nikupe no. ya mdada mmoja tuliyekuwa naye ni 076300009
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Nipigie thru my no:

07123456789.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,765
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,765 2,000
Nipigie thru my no:

07123456789.

King Kong III toka kwenu Manzese tena ya ndani vile mpaka Break Point ya mjini si bora tu jamaa akajimuvuzisha pale BILICANAS akapitisha this night? NIMEMALIZA
 
Last edited by a moderator:
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,709
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,709 2,000
Aje anipeleke home,nipo break point town.nimepiga maji hatari!
Mtafute Ismail Aden Rage, ni mwenyekiti mstaafu wa chama cha madereva Taxi mkoa wa Tabora.
Ni matumaini yangu kuwa hajasahau taaluma yake...
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 1,250
Upo wapi kama umezimika nije nikucheki kama hujapasuliwa chochote????
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Nna taxi chapa mtu, nakubeba mgongoni. Nije?
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Mtafute Ismail Aden Rage, ni mwenyekiti mstaafu wa chama cha madereva Taxi mkoa wa Tabora.
Ni matumaini yangu kuwa hajasahau taaluma yake...
Mmmhhh yanga wewe!
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,685
Points
2,000
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,685 2,000
Mtafute Ismail Aden Rage, ni mwenyekiti mstaafu wa chama cha madereva Taxi mkoa wa Tabora.
Ni matumaini yangu kuwa hajasahau taaluma yake...
huyu huyu al shabab?
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,685
Points
2,000
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,685 2,000
mama magezi kaamua kunifata,kumbe anatupia macho humu.wivu huu!
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,659
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,659 2,000
Mcheki mshikaji anaitwa Issa Ponda mitaa hiyo ni dereva mzuri sana # yake 0713800800
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,087
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,087 2,000
Aje anipeleke home,nipo break point town.nimepiga maji hatari!
kwa time hii si bora ulale huko huko...unaweza jikuta unaokotwa Mabwepande ukiwa umeliwa uwemba...
 

Forum statistics

Threads 1,296,572
Members 498,672
Posts 31,252,612
Top