Hakuna movie kali ya kivita kuzidi Saving Private Ryan

Hakuna movie kali ya kivita kuzidi Saving Private Ryan

Hii ni mwisho wa matatizo, kwanza mwanzo tu wa movie kama una roho nyepesi huwezi kuendelea kutazama. Watu walichakazwa na risasi yaani sio poa.

Hivi kuna movie ya kivita kali zaidi ya hii? Nitajie kama ipo
Hii kitu HAMBURGER HILL ndiyo shida ya maneno.Itafute utaniambia.
 
Hii movie kali sana
13 hours Secret soldier

Kuna movie niliiona sikuikariri jina; kuna soldiers kama wa3 wanapewa mission wakamuue kiongozi wa waasi Jangwani, baada ya kufika mission ikiendelea mmoja akafa kwa mabomu ambayo yapo pale jangwani yaliangushwa kwenye vita za wenyewe kwa wenyewe yakajifukia na mchanga wa jangwani (ukikanyaga bahati mbaya linalipuka)
sasa huyu starring na mwenzie katika pitapita jangwani mwenzie akakanyaga bomu likalipuka na yy hatua moja mbele akakanyaga bomu , ikabidi asitoe mguu akanya mawasiliano ya rescue unit ambayo ilikuja kufika 24 hours later muda wote huo akiwa kakanyaga palepale usiku kucha anang'!atwa na mbwa mwitu,
baada ya waokozi kuja ikaja kugundulika hakukanyaga bomu ila ameteseka bure tu[emoji2]

hakuna mtu kaiona hii jamani anipe jina.
Mine
 
Back
Top Bottom