Song of Solomon
JF-Expert Member
- Aug 5, 2021
- 2,750
- 5,641
Mbona Kila nikienda kuitafuta siipati?Ipo kaka , moja ya movie zinazo describe real fight zilitokea vietnam
Mbona Kila nikienda kuitafuta siipati?Ipo kaka , moja ya movie zinazo describe real fight zilitokea vietnam
With American sniperLone survivor ni moto nayo
With American SniperNimeirudia tena jana hii,,, harafu ni true story aisee,,, inasikitisha sana...
🫡Lone Survivor
Hii lone Survivor nilianza kusoma real story alafu ndio nikaenda kuicheki . Daaah, niliumia kichizi yaniLone Survivor
404error leta link nyingine hii haifanyi kazianaeitaka hii hapa, single click http://dl8.dlb3d.ir/Films/Saving.Private.Ryan.1998/Saving.Private.Ryan.1998.1080p-[Bi-3-Seda.Ir].mkv
Movie hiyo nimeiangalia zaid ya mala 50 halafu niliyoiangalia zaid na zaid ni bad boys 1, ikifwatiwa na salt.... Na nyingine nyingi unipe bapa la konyagi unifungie mapazia, kuwe na mchemsho.... Halafu ni kapensi kadogooo na top 🍺🍻😂😂😂😂 nakuwa ndani sitaonekana nje kabsaaaHii ni mwisho wa matatizo, kwanza mwanzo tu wa movie kama una roho nyepesi huwezi kuendelea kutazama. Watu walichakazwa na risasi yaani sio poa.
Hivi kuna movie ya kivita kali zaidi ya hii? Nitajie kama ipo
Weka "All quiet on western" humo ndani USA kapambana sana hapo Japan milimaniSaving Private Ryan
We were Soldiers
Black Hawk Down
Hzo ndo muvi zangu kali za kivita