Hakuna movie kali ya kivita kuzidi Saving Private Ryan

Hakuna movie kali ya kivita kuzidi Saving Private Ryan

Saving Private Rayn inatambulika zaidi katika zile dakika 15 za mwanzo wa film

Dk hizo zinatajwa kuwa ndio scene bora kabisa ya kivita kuwahi kutengenezwa

Top 5 yangu ni

We were solider
Lone survivor
Saving private Rayn
Hacksaw Ridge
Black Hawn Down
Ongeza danger close nayo ni hatari ila hii 1917 naona wadau wanaitaka nilliichek naona mara chapter 1 mpaka 10 sielewi ovyo vita
 
Ongeza danger close nayo ni hatari ila hii 1917 naona wadau wanaitaka nilliichek naona mara chapter 1 mpaka 10 sielewi ovyo vita

Danger Close sijaiangalia

1971 nayo wahindi wamejitahidi sana aisee,
 
Saving Private Rayn inatambulika zaidi katika zile dakika 15 za mwanzo wa film

Dk hizo zinatajwa kuwa ndio scene bora kabisa ya kivita kuwahi kutengenezwa

Top 5 yangu ni

We were solider
Lone survivor
Saving private Rayn
Hacksaw Ridge
Black Hawn Down
Wewe ndo uko sawa kabisa sema ungeongezea na 13 hours the secret soldier of Bhengaz
 
Huuu uzi kwa sisi wazeee wa kukodolea Kioo ndio mahala pake
 
Mad Max fury road is a my best movie then others
Huyu dada kwenye hii movie ninamkubali sana yaani haswa ile style yake ya nywele..huyu mwanadada nilianza kumfahamu kwenye movie moja inaitwa Aeon flux ya 2004.twende mbele turudi nyuma madmax fury road ni bonge moja la filamu haswa kwa wale tunaopenda amsha amsha mwanzo mwisho..
 
Back
Top Bottom