Hakuna mbunge wa upinzani 2020 atayerudi bungeni


MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,160
Points
2,000
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,160 2,000
Ni ngumu kuamini lakini 2020 hakuna mbunge yeyote wa upinzani atayefanikiwa kurudi bungeni ........

nasema hivyo kutokana na mazingira ya kisiasa ninayoyaona hivi sasa nchini sidhani kama 2020 kama kuna mbunge wa upinzani atayefanikiwa kurejea



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
28,826
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
28,826 2,000
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,598
Points
2,000
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,598 2,000
Wewe ndiye unawasemea wananchi wapiga kura wasiwachague?
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
2,184
Points
2,000
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
2,184 2,000
Ni Mbowe na Zito tu ndo watakao rudi
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
4,194
Points
2,000
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
4,194 2,000
Mbeya kwa sasa Sugu tumemchoka..aende atafute kazi nyingine...kazi ni mayowe ya ku rap ndio anayaweza..baaasi...siasa za ukweli haziwezi...na wala katika kipindi chote hakuna alichofanya hapa...uozo mtupu..kama kuna lolote kafanya mtu aseme hapa..
Kwani CCM mmefanyia nini TZ, imekuwa ya mwisho kiuchumi duniani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
2,184
Points
2,000
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
2,184 2,000
Ni Mbowe na Zito tu ndo watakao rudi
 
Kizinga mpemba

Kizinga mpemba

Member
Joined
Sep 23, 2018
Messages
61
Points
125
Kizinga mpemba

Kizinga mpemba

Member
Joined Sep 23, 2018
61 125
Wasiporudi wabunge wafuatao Zitto,Mnyika,Nape,Halima mdee,Bashe,Lijuakali,Sugu,Bwege,Mwigulu,Makamba,Mbowe,Lema,Mbatia Na Lissu Kama hatagombea urais bunge litapwaya Sana kwakweli
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,311
Points
1,500
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,311 1,500
Mawazo ya kitoto haya eti hakuna atakaerudi! Hata mtoto wa darasa la
Pili kashangaa
Kanu ilikufa sembuse CCM? Wanachi wakiona haki zao zinabinywa watazitafuta kwa njia nyingine. WanaKanu walikua na mawazo
Kama
Hayo lakini sasa KANU ipo wapi??
Wanaomtaka
Nani awaongoze ni wananchi.
Nadhani 2020 sion haja ya uchaguzi kwan mazingira yaliyopo hautakua huru na haki kuliko kumaliza pesa za uchaguzi ambao majibu tunayo nashauri tuendelee na Uongozi wa sasa na fedha hizo zipelekwe kukuza elimu miundombinu na afya


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,285,931
Members 494,830
Posts 30,879,334
Top