Hakuna mbunge wa upinzani 2020 atayerudi bungeni


MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,160
Points
2,000
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,160 2,000
Ni ngumu kuamini lakini 2020 hakuna mbunge yeyote wa upinzani atayefanikiwa kurudi bungeni ........

nasema hivyo kutokana na mazingira ya kisiasa ninayoyaona hivi sasa nchini sidhani kama 2020 kama kuna mbunge wa upinzani atayefanikiwa kurejea



Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mpangawangu

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2014
Messages
786
Points
1,000
M

Mpangawangu

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2014
786 1,000
Wapinzani watarudi wengi huenda kuliko hata wa 2015,usiogope vitisho,wewe jiandae kupiga kura tu badala ya kufuata propaganda za ccm kuwa hawatarudi.

Ukiwa dhaifu lazima uibiwe lkn nakumbuka 2010 kuna wabunge walitangazwa baada ya wananchi kukinukisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mashonga

mashonga

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
480
Points
1,000
mashonga

mashonga

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
480 1,000
Wapinzani watarudi wengi huenda kuliko hata wa 2015,usiogope vitisho,wewe jiandae kupiga kura tu badala ya kufuata propaganda za ccm kuwa hawatarudi.

Ukiwa dhaifu lazima uibiwe lkn nakumbuka 2010 kuna wabunge walitangazwa baada ya wananchi kukinukisha

Sent using Jamii Forums mobile app
hili la wabunge kuunga jihudi za Mh zimepunguza sana ari ya vijana kulinda kura na pia vijana wengi hamu ya kupiga kura imepotea labda kampeni ziwe tamu sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
1,078
Points
2,000
Escaper

Escaper

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
1,078 2,000
Nafikiri wapinzani wasiporudi Korosho zitanunuliwa na serikali,madawati kila shule , maji kila kata pamoja na 50M kwa kila kijiji vitapatikana.

Ccm ouyee!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Koffi Yardley

Koffi Yardley

Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
86
Points
125
Koffi Yardley

Koffi Yardley

Member
Joined Aug 11, 2018
86 125
Ni ngumu kuamini lakini 2020 hakuna mbunge yeyote wa upinzani atayefanikiwa kurudi bungeni ........

nasema hivyo kutokana na mazingira ya kisiasa ninayoyaona hivi sasa nchini sidhani kama 2020 kama kuna mbunge wa upinzani atayefanikiwa kurejea



Sent using Jamii Forums mobile app
Bravo!
However, kipima joto kwa maana ya thermometer kuhusu HALI YA KISIASA TANZANIA kinatoshelezwa na SAMPLING ya kitakwimu za yaliyotokea baada ya NGANGARI kuhama chama.

Aidha, tafsiri ni kwamba WATU WAMECHOSHWA na wanahitaji MBADALA na ujumbe kwamba THUBUTU UCHEZEE WATU 2020 au YAJAYO YANAFURAHISHA.

Takwimu hizo hazidanganyi bali ni pale ambapo kama RWANDA basi hakitaeleweka. A very poisonous precedent. The African child cries again, not yet UHURU! Agonies of a very dark epoch!
 
Papaa_Mobimba

Papaa_Mobimba

Senior Member
Joined
Mar 3, 2019
Messages
134
Points
500
Papaa_Mobimba

Papaa_Mobimba

Senior Member
Joined Mar 3, 2019
134 500
"Hakuna Uchaguzi Mgumu Kuwahi kutokea Tanzania kama Uchaguzi wa 2020" btw Kwa Hapa Mbeya Mjini SUGU anarudi Bungeni Lazima Masela Waingie Front Kwenye Mapambano.

"Mopao Mokonzi"
 
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
11,573
Points
2,000
Thad

Thad

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2017
11,573 2,000
Watarudi japo wachache. Huu ni uchaguzi mkuu hawataweza kudhibiti kura katika majimbo yote
 
hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
1,294
Points
2,000
hp4510

hp4510

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
1,294 2,000
Ni ngumu kuamini lakini 2020 hakuna mbunge yeyote wa upinzani atayefanikiwa kurudi bungeni ........

nasema hivyo kutokana na mazingira ya kisiasa ninayoyaona hivi sasa nchini sidhani kama 2020 kama kuna mbunge wa upinzani atayefanikiwa kurejea



Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa hata wakati wa Nyerere ilikuwa hivyo so hakuna shida
 
F

FATHER OF HISTORY

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2012
Messages
662
Points
250
F

FATHER OF HISTORY

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2012
662 250
Kwani Mwanamke ukimbaka Na yeye akakuachia umbake kwakuwa hana nguvu ya kuhimili kumkabili mbakaji unadhani ndiyo huyo Ni mpenzi wako? Au unaweza kumwita mpenzi wako?
 

Forum statistics

Threads 1,285,935
Members 494,834
Posts 30,879,498
Top