Hakuna mbunge wa upinzani 2020 atayerudi bungeni


MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,160
Points
2,000
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,160 2,000
Ni ngumu kuamini lakini 2020 hakuna mbunge yeyote wa upinzani atayefanikiwa kurudi bungeni ........

nasema hivyo kutokana na mazingira ya kisiasa ninayoyaona hivi sasa nchini sidhani kama 2020 kama kuna mbunge wa upinzani atayefanikiwa kurejea



Sent using Jamii Forums mobile app
 
E

Essien jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2018
Messages
296
Points
1,000
E

Essien jr

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2018
296 1,000
Ikiwapendezaa wenye Dola na sirahaa zao wafanye maamzii kuliko yatakayoamliwa na kura!! Iko siku tutawahukumu watakaokuwa hai kwa hayaaa
 
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
1,186
Points
2,000
FRANC THE GREAT

FRANC THE GREAT

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
1,186 2,000
Sababu Hasa Ya Kuyasema Hayo Ni Nini. Tudadavulie!
 
The golden

The golden

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
599
Points
1,000
The golden

The golden

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2018
599 1,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
71,859
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
71,859 2,000
Ni ngumu kuamini lakini 2020 hakuna mbunge yeyote wa upinzani atayefanikiwa kurudi bungeni ........

nasema hivyo kutokana na mazingira ya kisiasa ninayoyaona hivi sasa nchini sidhani kama 2020 kama kuna mbunge wa upinzani atayefanikiwa kurejea



Sent using Jamii Forums mobile app
Huo ni uchaguzi mkuu kumbuka kuwa watu wana vinyongo vyao mioyoni mwao na hao wanao ilinda ccm watakuwa wachache sana

In God we trust
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
1,712
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
1,712 2,000
Watakaorudi bungeni ni Mbowe tuu na Mbatia, Mnyika na wabunge wengine kama watano hvi..nimewasahau majina....The rest kama Lema, Msigwa Zitto, Sugu, Halima mdee, Ester Matiku sjui Easter Bulaya..watafute kazi nyingine ya kufanya
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,168
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,168 2,000
Ni ngumu kuamini lakini 2020 hakuna mbunge yeyote wa upinzani atayefanikiwa kurudi bungeni ........

nasema hivyo kutokana na mazingira ya kisiasa ninayoyaona hivi sasa nchini sidhani kama 2020 kama kuna mbunge wa upinzani atayefanikiwa kurejea



Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa Sheria mpya ya vyama vya siasa upo sahihi labda damu imwagike MABEBERU watusaidie kuingila kati.
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
22,614
Points
2,000
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
22,614 2,000
Bora warudi kidunchuuuu watakaonogesha upinzani wa kweli Bungeni.. na kumsaidia JPM na haswaa wateule wake.. katika kuendelea kuendesha lori lake
 

Forum statistics

Threads 1,285,935
Members 494,834
Posts 30,879,450
Top