Hakuna kitu kibaya Kama umaskini


C

CuteJancs

Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
45
Likes
59
Points
25
C

CuteJancs

Member
Joined Dec 30, 2018
45 59 25
Mawazo ya kiafrica hahahah,kwa mtazamo wako hiki ndo chanzo Cha umasikini

So ukipika ugali ule kidogo mwingine ubakishe hahahahah .....ok Ahsante kwa kuja
Umaskini wa waafrika wengi unatokana na kutokuweka akiba tunatumia chote tunachozalisha utafikiri hakuna kesho na hii inatokana na malezi tangu utotoni. Tunatakiwa tuwafundishe watoto wetu tangu mwanzo kuweka akiba, kwa mfano mtoto unamletea biscuit nyingi mfudishe ale kidogo zingine atunze ukiona mtoto anakula zote ujue ataendelea na hiyo tabia hadi ukubwani atakuwa anatumia mshahara wote bila kuweka akiba.[/Quoteduuuuuu
 
HAKUNAMATATA

HAKUNAMATATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2017
Messages
624
Likes
1,115
Points
180
HAKUNAMATATA

HAKUNAMATATA

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2017
624 1,115 180
Case Closed
MHUBIRI. 9:11
Nikarudi, na kuona chini ya jua, ya kwamba
si wenye mbio washindao katika michezo,
wala si walio hodari washindao vitani, wala
si wenye hekima wapatao chakula, wala si
watu wa ufahamu wapatao mali, wala wenye
ustadi wapatao upendeleo; lakini wakati na
bahati huwapata wote.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
mc gregor

mc gregor

Member
Joined
Mar 17, 2017
Messages
55
Likes
54
Points
25
mc gregor

mc gregor

Member
Joined Mar 17, 2017
55 54 25
Matajiri wengi wanaheshimu pesa kuliko chochote. Pesa kwao ndo kila kitu wanatengeneza pesa nyingi sana na kuitumia kidogo sana. Pesa yake ikitoka anaumia sana kuliko chochote. Mungu nisaidie 2019 niiheshimu pesa kuliko kitu chochote maishani mwangu niitafute kwa nguvu zote na niiogope kuitumia kabisa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Nkuruvi

Nkuruvi

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2014
Messages
355
Likes
263
Points
80
Nkuruvi

Nkuruvi

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2014
355 263 80
Hahahaha Yani Kuna vitu serious navipitia kwenye familia halafu mm ndo mkubwa nashindwa kuvisolve

Nimepoteza ndgu na jamaa wa familia sababu tu ya umaskini ya kukosa pesa ya kugharamia matibabu...nauchukia umaskini natafuta usiku na mchana lakini mambo ni magumu

Hawa matajiri wamefanyaje?
Mkuu, tuliza presha kidogo. Tafuta pesa, ila mtangulize Mungu. Si kila mwenye pesa, ana furaha moyoni. Matajiri wengine wakikusimulia, hutatamani utajiri wao. Tafuta pesa ya halali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,386
Likes
12,170
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,386 12,170 280
Hahahaha Yani Kuna vitu serious navipitia kwenye familia halafu mm ndo mkubwa nashindwa kuvisolve

Nimepoteza ndgu na jamaa wa familia sababu tu ya umaskini ya kukosa pesa ya kugharamia matibabu...nauchukia umaskini natafuta usiku na mchana lakini mambo ni magumu

Hawa matajiri wamefanyaje?
Aisee
 
Tresa

Tresa

Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
45
Likes
33
Points
25
Tresa

Tresa

Member
Joined Oct 23, 2018
45 33 25
Cycle of poverty
Ukiwa masikini, hata mbwa wako anaweza kukuuma!

Kuna rafiki yangu ni tajiri, nilimuuliza siri ya mafanikio yake baada ya kufungua hotel yake mpya ya kisasa ya ghorofa kadhaa.
Huku akitabasam, akaniambia ni mambo matatu; Bidii kwa unachokifanya, Muombe Mungu, na Bahati.


Sent using Jamii Forums mobile app
Ata me ungeniuliza ningekujibu hivi though.
Mzee ukiwa mpenda haki sana akia nani hutoboi kwenye hii dunia ya kibepari

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tresa

Tresa

Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
45
Likes
33
Points
25
Tresa

Tresa

Member
Joined Oct 23, 2018
45 33 25
Kanuni ya utajiri ni simple sana

  1. Kufanya kazi kwa bidii {kwa bidii haswa bila kujali challenges}
  2. Kutumia kidogo sana katika kile unachozalisha
  3. Kuwekeza zaidi kile unachozalisha mahali zaidi ya moja

Hakuna zaidi.
My biggest mistake me ndo hii hapa na spend sana kuliko nachoingiza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kibereko

Kibereko

Member
Joined
Sep 26, 2018
Messages
62
Likes
116
Points
40
Kibereko

Kibereko

Member
Joined Sep 26, 2018
62 116 40
Habari za mwaka mpya Wana JF,

mwaka ndo umeanza tutafte pesa kwa namna yeyote ile, Tuache uoga athari za umaskini ( dhiki) ni chungu mithiri ya Moto wa jehenamu.
Ndio umejua leo CuteJancs kuwa umasikini moto wa Duniani, ukiwa masikini utadharaulika na kila Rika. tupige Kazi tujikwamue.

Samsung Galaxy S 6+
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,386
Likes
12,170
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,386 12,170 280
Hahahaha Yani Kuna vitu serious navipitia kwenye familia halafu mm ndo mkubwa nashindwa kuvisolve

Nimepoteza ndgu na jamaa wa familia sababu tu ya umaskini ya kukosa pesa ya kugharamia matibabu...nauchukia umaskini natafuta usiku na mchana lakini mambo ni magumu

Hawa matajiri wamefanyaje?
Hahah Chalii kwa uongo uko vzr sana aisee.

We si kuna thread humu jf umesema uko njema sana,kila mwaka unabadili magari,kwenda Norway holiday ni kawaida tu kwako.

Ukiwa muongo uwe na kumbukumbu boss.
 
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
4,393
Likes
5,677
Points
280
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
4,393 5,677 280
Hahah Chalii kwa uongo uko vzr sana aisee.

We si kuna thread humu jf umesema uko njema sana,kila mwaka unabadili magari,kwenda Norway holiday ni kawaida tu kwako.

Ukiwa muongo uwe na kumbukumbu boss.
Mkuu tu tag kwenye uo Uzi tuuone.

Ili tumuumbue vizuri..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Anotherperson

Anotherperson

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2014
Messages
288
Likes
251
Points
80
Anotherperson

Anotherperson

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2014
288 251 80
Kuna kitu unashikilia kwa kichwa chako kwamba hakuna namna ingine na hali hiyo itakupa taabu sana kama utaendelea kushikilia msimamo huo

Yani umejiweka eti kuna siri kwa matajiri, siri gani iliyopo common isijulikane na wewe usiijue hadi saivi, wacha kujitune hvyo ndugu

Ngoja nikueleze kitu kimoja, baadhi ya wachangiaji waliokwambia mambo ya kusoma vitabu, kutokata tamaa, kujaribu kila shughuli nk umewajibu kua imeshindikana, lakini sijaona ulipojibu kwamba umemwomba Mungu wako kwa imani thabiti ikashindikana,,,sijui umenielewa hapo!!

Hebu mjaribu Mungu uone, fata taratibu zote halafu nenda mbele za Mungu umwambie kitu, mimi si mchungaji wala sheikh ila naamini kuna upande wa shetani na kuna upande wa Mungu na unaweza kukaa upande wa Mungu lakin hebu sogea zaidi usipuuze hili japo hata mimi mwenywe ni mvivu kweli kumwomba Mungu but jitahidi

Niishie hapa nisikuchoshe, Hivi ingekua Mungu hasaidii hawa wachangiaji hapa wangeshauri kusali kwa nguvu zote?
Soma hapa mkuu nahisi hata imani yako itakua zaidi
Sticky First Post Nimekutana na mwanamke wa ajabu, naanza kuingiwa na hofu walimwengu nisaidieni
 

Forum statistics

Threads 1,250,501
Members 481,371
Posts 29,735,802