Hakuna kitu kibaya Kama umaskini


Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
4,393
Likes
5,677
Points
280
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
4,393 5,677 280
Bahati ipo. But it comes with more sacrifices and struggling.

Huwezi kukaa tu nyumbani ikakutokea bahati.
Ndo maana yangu nilivyoandika.

Bahati haitokei tu ..inafuatwa.

Wahenga walisema "mtembea bure sio sawa na mkaa bure, huenda akaokota."

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

CuteJancs

Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
45
Likes
59
Points
25
C

CuteJancs

Member
Joined Dec 30, 2018
45 59 25
Wewe. Unaumwa yaani watu wa JF eti mtu humjui anasema wewe hutofanikiwa
Ok sawa
formula ni hiyo hiyo wew hufanikiwi na utachelewa kufanikiwa coz unatafuta kitu ambacho hakipo siri nyingi ni kumtanguliza Mungu na kusali sana pia kufanya kila kitu kwa kujiamini kwamba kitafanikiwa bila doubt utatoboa soon

Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

CuteJancs

Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
45
Likes
59
Points
25
C

CuteJancs

Member
Joined Dec 30, 2018
45 59 25
Suala la umri lina usiana nini mkuu..?

Unadhani bahati hutokea tu??

Sent using Jamii Forums mobile app
Unadhani Kuna bahati kwenye maisha, utachemsha mkuu.... Au unataka uapplly Idea za Napoleon Hill kwenye kitabu chake Cha Think and grow rich
.Kuna sifa za Hawa streetsmarter wanazozitumia ndo nataka nizifahamu
 
C

CuteJancs

Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
45
Likes
59
Points
25
C

CuteJancs

Member
Joined Dec 30, 2018
45 59 25
kumbe kuna watu mshauonja huo moto??
hongereni sanaa.


na kama unahisi hakuna kitu kibaya kama umasikini...jaribu ujinga![/QUOT

Ndgu unaelewa ulichoandika
 
pem

pem

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
779
Likes
661
Points
180
pem

pem

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
779 661 180
Hahahaha Yani Kuna vitu serious navipitia kwenye familia halafu mm ndo mkubwa nashindwa kuvisolve

Nimepoteza ndgu na jamaa wa familia sababu tu ya umaskini ya kukosa pesa ya kugharamia matibabu...nauchukia umaskini natafuta usiku na mchana lakini mambo ni magumu

Hawa matajiri wamefanyaje?
Ni siri ambayo hawawez kamwe kukuambia mkuu..


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
2,210
Likes
1,765
Points
280
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
2,210 1,765 280
Inabidi kutafuta mawazo ya biashara yasiyohitaji mitaji mikubwa
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,214
Likes
20,646
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,214 20,646 280
Nchi zilizoendelea zinasema... "Poverty is a disease"

Umasikini ni mbaya, unakua katuni mbele kwa waliyokua nazo...



Cc: mahondaw
 
A

askarikambi

Senior Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
195
Likes
136
Points
60
A

askarikambi

Senior Member
Joined Dec 22, 2013
195 136 60
Cycle of poverty
Ukiwa masikini, hata mbwa wako anaweza kukuuma!

Kuna rafiki yangu ni tajiri, nilimuuliza siri ya mafanikio yake baada ya kufungua hotel yake mpya ya kisasa ya ghorofa kadhaa.
Huku akitabasam, akaniambia ni mambo matatu; Bidii kwa unachokifanya, Muombe Mungu, na Bahati.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

CuteJancs

Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
45
Likes
59
Points
25
C

CuteJancs

Member
Joined Dec 30, 2018
45 59 25
Cycle of poverty
Ukiwa masikini, hata mbwa wako anaweza kukuuma!

Kuna rafiki yangu ni tajiri, nilimuuliza siri ya mafanikio yake baada ya kufungua hotel yake mpya ya kisasa ya ghorofa kadhaa.
Huku akitabasam, akaniambia ni mambo matatu; Bidii kwa unachokifanya, Muombe Mungu, na Bahati.


Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona wengine Kama ni elimu, Kama ni bidii tunayo, strategy tunazo mbna mafanikio hatuyaoni
 
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
6,012
Likes
8,783
Points
280
Age
26
REDEEMER.

REDEEMER.

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
6,012 8,783 280
Ndugu dinia hii sidhani Kama mtu Hana malengo, tatzo ni mambo hayaendi
Kanuni ya utajiri ni simple sana

  1. Kufanya kazi kwa bidii {kwa bidii haswa bila kujali challenges}
  2. Kutumia kidogo sana katika kile unachozalisha
  3. Kuwekeza zaidi kile unachozalisha mahali zaidi ya moja

Hakuna zaidi.
 
kipozi

kipozi

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2015
Messages
937
Likes
882
Points
180
kipozi

kipozi

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2015
937 882 180
we ndo unaumwa wap nimesema hutofanikiwa? naona kutokufanikiwa kumekukaa kichwani pole naelewa but usijal badisha tu strategies weka mipango madhubuti tumia akili sana penda kujifunza sana hasa kusoma vitabu utafanikiwa sawae
Wewe. Unaumwa yaani watu wa JF eti mtu humjui anasema wewe hutofanikiwa
Ok sawa
Sent using Jamii Forums mobile app
 
C

CuteJancs

Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
45
Likes
59
Points
25
C

CuteJancs

Member
Joined Dec 30, 2018
45 59 25
we ndo unaumwa wap nimesema hutofanikiwa? naona kutokufanikiwa kumekukaa kichwani pole naelewa but usijal badisha tu strategies weka mipango madhubuti tumia akili sana penda kujifunza sana hasa kusoma vitabu utafanikiwa sawae

Sent using Jamii Forums mobile app
Vitabu vipi unavyonambia nisome
List ya vitabu nilivosoma

1. Ujasiliamali by wakuru magige
2. Success system that never Fail
3. Think and grow rich
4. Rich Dad, poor Dad
5. Maisha na mafanikio
6.The secret of success
7. The power of positive mind
8.The world of bussiness

Na vingine nimevisahau....
Niongezee vyako nikasome
 
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
4,920
Likes
5,196
Points
280
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
4,920 5,196 280
Niliwahi kumsikiliza Mfuruki kwenye mahojiano CLouds TV..alisema hata ukiwa na sifa zote bahati inahitajika pia...mpaka Leo natafakari....
MHUBIRI. 9:11
Nikarudi, na kuona chini ya jua, ya kwamba
si wenye mbio washindao katika michezo,
wala si walio hodari washindao vitani, wala
si wenye hekima wapatao chakula, wala si
watu wa ufahamu wapatao mali, wala wenye
ustadi wapatao upendeleo; lakini wakati na
bahati huwapata wote.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,997
Likes
6,166
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,997 6,166 280
Hakuna anayependa kuwa na umaskini
 

Forum statistics

Threads 1,250,498
Members 481,367
Posts 29,735,680