Hakika ninamsubiri Dr. Slaa akifika Mbeya nahama CCM

Hakika ninamsubiri Dr. Slaa akifika Mbeya nahama CCM

karibu sana na ongera kwa kujitambua tuwasiliane kuna viongozi wengine wanaweza kukupa card ya uwanachama usije chelewa freedom is coming now
Ntakutafta mkuu... Naingia rasmi kuvaa gwanda mpya
 
Wakuu kwa hali ilivyo uraiani... Sasa binafsi namsubiri Dr slaa afike Mbeya mjini ili nimkabidhi kadi yangu ya ccm.

Nafanya haya baada ya kujitambua na kuona uonevu umevuka mipaka kwa wananchi.

Ccm sasa wamefikia kukanyaga mstari mwekundu..... Nasema Dr slaa akifika tu namkabidhi vifaa vyote vya kazi toka ccm na kujiunga rasmi Chadema.

Asanteni.

Aina aja ya kumsubiri Dr slaa wakati na yeye ana kadi ya CCM kama wewe.
 
Back
Top Bottom