Hakika hakuna aliye mkamilifu

mangenjile

Member
Nov 5, 2015
54
95
Siku zote mimi naamini hakuna aliye mkamilifu na kila binadamu ana mapugufu yake japokua mengine hayawezi kujionyesha lakini kuna wengine watakujua upungufu wako. Hata kukosea ni jambo la kawaida sana kwa binadamu kwahiyo unapokosea inapaswa kurekebishana

20170101_144640.jpg


Hata mimi najua kuna wengine nishawakoseaga ila haina budi kunisamehe na wale walionikosea nishawasamehe!
 

J C

JF-Expert Member
Dec 12, 2013
2,634
2,000
Tunataka chanel zile za bure zirudishwe la sivyo waturudishie analogia yetu maana antena bado tunazo. Hii ni laana na unyonyaji mkubwa kwa kutaka kuwakamua maskini wa nchi hii kila walichonacho.
 

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,087
2,000
Tunataka chanel zile za bure zirudishwe la sivyo waturudishie analogia yetu maana antena bado tunazo. Hii ni laana na unyonyaji mkubwa kwa kutaka kuwakamua maskini wa nchi hii kila walichonacho.
Hakuna vya bure mkuu,kama huwezi nenda bandani kalipie kuona taarifa ya habari 100/=
Karne hii,unataka analojia?labda kama unatumia chogo ndio itakamata,tena chengi zitakuwa nyingi sana
 

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Aug 13, 2015
8,055
2,000
Hilo pozi limenikumbusha wakati ule tunapiga picha black and white studio unaweza kukunja ngumi au unanyanyua dole gumba aah longtime kitambo hapo kati kuna ua ilikuwa baabkubwa
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
23,005
2,000
Siku zote mimi naamini hakuna aliye mkamilifu na kila binadamu ana mapugufu yake japokua mengine hayawezi kujionyesha lakini kuna wengine watakujua upungufu wako. Hata kukosea ni jambo la kawaida sana kwa binadamu kwahiyo unapokosea inapaswa kurekebishana

View attachment 454112

Hata mimi najua kuna wengine nishawakoseaga ila haina budi kunisamehe na wale walionikosea nishawasamehe!
Upo kikosi gani?
 

relis

JF-Expert Member
May 24, 2015
2,543
2,000
Mkuu unaonekana we ni saloonist mzuri si mbaya ungepitisha japo buruto kichwani.
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,357
2,000
Siku zote mimi naamini hakuna aliye mkamilifu na kila binadamu ana mapugufu yake japokua mengine hayawezi kujionyesha lakini kuna wengine watakujua upungufu wako. Hata kukosea ni jambo la kawaida sana kwa binadamu kwahiyo unapokosea inapaswa kurekebishana

View attachment 454112

Hata mimi najua kuna wengine nishawakoseaga ila haina budi kunisamehe na wale walionikosea nishawasamehe!
ahahah mbona unafanana na yule jamaa aliyekufa na nyoka wake kule songea............ kikikiki wacha kutupia selfie
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom