hahahaaa,njia ya kujua simu ya kichina


rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,246
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,246 280
1,Betri inajaa baada ya
dakika tatu,

2. Ina TV, tochi, mswaki,
kiberiti cha sigara,

3. Ndege ikipita, simu
inaandika 1 MISSED CALL

4. Ukiwa karibu na jiko,
inaandika CHARGER
CONNECTED na

5. Ukipita karibu na
mchina, inaonyesha NEW
DEVICE FOUND....!


 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,246
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,246 280
hahahaaaa,,kweli duniani kuna majambozzz
 
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
2,706
Likes
1,151
Points
280
Inferiority Complex

Inferiority Complex

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
2,706 1,151 280
Nasikia hata yakipita malori makubwa kama ya Strabag inaandika CHARGER CONNECTED
 
M

mzeelapa

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
1,050
Likes
83
Points
145
M

mzeelapa

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
1,050 83 145
Jamani mbavu zangu....hebu hii ipeleke kule kwenye jamvi husika
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Ukipita karibu na mwanamke mwenye mimba mtoto anacheza tumboni!
 
M

mwanafyale

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,635
Likes
66
Points
145
M

mwanafyale

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,635 66 145
Thanks for making my day.
Nimecheka kweli
Kaka, waTZ wangekuwa wabunifu Kama hivi kwa mambo ya maendeleo, mbona tungekuwa mbali
 
A

aduwilly

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
1,181
Likes
12
Points
135
A

aduwilly

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
1,181 12 135
duh! umetoa kichekesho kikali hadi mods badala ya kuweka star, wakakupiga ban
 
mseseve

mseseve

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2011
Messages
516
Likes
32
Points
45
mseseve

mseseve

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2011
516 32 45
repeated lakini kizuri kina haki ya kujirudia....hongera mkuu
 
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
1,286
Likes
91
Points
145
Baba Kapompo

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
1,286 91 145
Mchina hatariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,519
Likes
1,400
Points
280
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,519 1,400 280
Hahahahah watu wengine bana cjui vichwa vyenu viwazaga nini.
 

Forum statistics

Threads 1,251,219
Members 481,615
Posts 29,763,023