Hii nimeipenda
Naona umetumwa kuja kunitafutia ban.
Ngoja nipite kimya kimya!
Acha ushamba, Obama haijui Yanga wala Simba. Licha ya kuijua Man City na Man Utd huwezi kumkuta akipoteza muda kushangilia 6-1! Hapo alikuwa akishangilia issues kama 'Justice has been done' baada ya Osama ku-carrass na kuzikwa hovyo hovyo. Usiendelee ku-corrupt innocent minds. Hapo ume-paste unazi wako.
Acha ushamba, Obama haijui Yanga wala Simba. Licha ya kuijua Man City na Man Utd huwezi kumkuta akipoteza muda kushangilia 6-1! Hapo alikuwa akishangilia issues kama 'Justice has been done' baada ya Osama ku-carrass na kuzikwa hovyo hovyo. Usiendelee ku-corrupt innocent minds. Hapo ume-paste unazi wako.
Duh, watu mko serious kila mara. Masikhara tu hayo mtani...
Duh, watu mko serious kila mara. Masikhara tu hayo mtani...
Ha ha ha, utani mbaya lkn