Hadi huruma! Wananchi hawataki haya kwasasa

Hadi huruma! Wananchi hawataki haya kwasasa

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
376,080
Reaction score
871,255
1426735488093.jpg1426735507078.jpg1426735524928.jpg
 
Hii Ni giriba kwa wanainchi. Kinana anajua hilo na litaendelea kumtesa. Axhilia mbali wizi wa memo ya tembo wetu. Anafikiri akifanya hivyo atavita attention.
 
baada ya 2015 uwezi kuwaona tena vijijini...

hawa jamaa ni zaidi ya bongo movie.
 
Inaitwa danganya toto hiyoo ishapitwa na wataki
 
Back
Top Bottom