Hackers hatari duniani waidukua serikali ya Uganda

njaakalihatari

JF-Expert Member
Feb 12, 2019
1,510
2,000
Screen Shot 2021-01-16 at 9.16.10 AM.png
ukitaka kujipakulia ujionee mambo ingia. hapa ni hatari sana. info.csv - AnonFiles
 

Chief Sam

JF-Expert Member
Jan 21, 2019
1,819
2,000
Du hatari Sana hawa ma bwana ,wanakuambia "stand for what is right even if it means standing alone"
 

TODAYS

JF-Expert Member
Apr 30, 2014
8,144
2,000
Me hata sielewi, wengine wanasema fake news wakati huohuo hawana real news aseee!!.

UPI NI UKWELI?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom