Habari njema kwa wenye matatizo ya usikivu hafifu

mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,405
Points
2,000
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,405 2,000
Kama una upungufu wa kusikia au unamjua ndugu, jamaa au rafiki yako mwenye upungufu wa kusikia, tafadhali mjulishe kuwa chama cha kuhudumia viziwi Tanzania kitatoa vifaa vya kusaidia kusikia bure kabisa bila malipo yoyote, jumatano ya tar.19 June 2019 katika mji wa Dodoma.
fb_img_1560335550327-jpeg.1125559
 
Abuu abdurahman

Abuu abdurahman

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2017
Messages
243
Points
250
Abuu abdurahman

Abuu abdurahman

JF-Expert Member
Joined May 9, 2017
243 250
Itakua vizuri kama ungetuambia ivo vifaa vipoje? Na ufanyaji kazi wake?
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
9,795
Points
2,000
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
9,795 2,000
mbona kama ni dodoma tu, au vinatokea dodoma.
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,015
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,015 2,000
Write your reply...
bora mtu abaki ivo ivo
 
M

mwanamimi

Senior Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
106
Points
225
M

mwanamimi

Senior Member
Joined Oct 30, 2017
106 225
Mwanza ilikuwa jumapili na jumatatu, kifaa kinaitwa shime sikio au aering .aids,Kazi yake ni kukusaidia kunasa mawimbi ya sauti na kuyasafisha kwenye sikio,ili mtu asikie vizuri
 
MLUGURU

MLUGURU

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
1,258
Points
2,000
MLUGURU

MLUGURU

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
1,258 2,000
Vifaa ni bure ila lakini mpaka upimwe kwanza kujua baki yako ya usikivu ndio itapendekezwa upewe kifaa cha uwezo gani.

Wananchi hatuna budi kuunga juhudi kama hizi hususani kwa ndugu zetu ambao wana uhitaji (walemavu) kwani changamoto kama hizi zinawakwamisha mno kwenye maendeleo yao ya kimaisha hasa ya kielimu.
 
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,405
Points
2,000
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,405 2,000
Mwanza ilikuwa jumapili na jumatatu, kifaa kinaitwa shime sikio au aering .aids,Kazi yake ni kukusaidia kunasa mawimbi ya sauti na kuyasafisha kwenye sikio,ili mtu asikie vizuri
Umekipata?
 
nessonlegend

nessonlegend

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
1,512
Points
2,000
nessonlegend

nessonlegend

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
1,512 2,000
Waje mbeya jaman sikio moja lina matatizo hayo
 
M

mwanamimi

Senior Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
106
Points
225
M

mwanamimi

Senior Member
Joined Oct 30, 2017
106 225
Umekipata?
Mimi walinipa mwaka 2012.nilikosea kwenye kuweka tarehe mwanza ni jumapili kwa wasio wanafunzi na jumatatu ni kwa wanafunzi tu,watakuwa shule ya msingi nyanza kuanzia saa12asubuhi
 
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,405
Points
2,000
mvuv

mvuv

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,405 2,000
Mimi walinipa mwaka 2012.nilikosea kwenye kuweka tarehe mwanza ni jumapili kwa wasio wanafunzi na jumatatu ni kwa wanafunzi tu,watakuwa shule ya msingi nyanza kuanzia saa12asubuhi
Vip kimekusaidia?
Unawashauri na wengine wachukue, na je ukikivua hali inakuaje.?

Mpauko
 
M

mwanamimi

Senior Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
106
Points
225
M

mwanamimi

Senior Member
Joined Oct 30, 2017
106 225
Mki
Vip kimekusaidia?
Unawashauri na wengine wachukue, na je ukikivua hali inakuaje.?

Mpauko
[/QUOTEkiminisaidia kiasi,ila tatizo limekuwa kubwa kwangu, katika tatizo la kutokusikia limegawanyika katika makundi matatu,kundi la kwanza ni wale ambao hawasikii kabisa,hawa Hata hakiwa na machine hizo tatizo halitapona,kundi la pili hawa sikio halina uwezo wa kuvuta mawimbi ya sauti hivyo kumfanya mtu asisikie vizuri ,huyu akipata machine tatizo lake linatibika kabisa,kundi la mwisho hawa wanauwezo wa kusikia sauti ila kuelewa maana ya sauti hiyo ndio shida,hii inasababishwa na mishipa ya fahamu kucheza,tiba ya hili tatizo ni kufanya upasuaji na kuwekewa machine maalimu (inaitwa sound booster) ambayo itawekwa kwenye sikio na nnje ya sikio na mgonjwa atapona kabisa. Kuhusu machine nashauli watu waende kuchukua kwani hapo watapimwa kwanza hivyo kufahamu tatizo lake liko kwenye aina ipi, pili kuhusu machine ukiitoa unakuwa kama kawaida tu ,lakini pia kama mtu tatizo lake ni LA aina ya tatu asitumie machine maana ataongeza tatizo.
 

Forum statistics

Threads 1,314,108
Members 504,779
Posts 31,815,248
Top