Habari katika picha: Kilichojiri Arusha Jan 5, 2011

Habari katika picha: Kilichojiri Arusha Jan 5, 2011

Kwa yale yaliyotokea Arusha na hali ya kutotii mamlaka za sheria zilizowekwa. Hii yaonyesha kabisa kuwa haki hivi sasa mahala pake pa kupatikana si mahakamani tena bali ni kwa njia ya maandamano na kufanya fujo. Kama sababu ya maandamano yale kama ilivyoelezwa na F. Mbowe kuwa ni kuhusu uchaguzi wa meya wa arusha, haina msingi, kwani wangeenda mahakamani ndipo haki ingepatikana sio kupoteza roho za watu ambao hawana hatia bure.

CHADEMA wamedharau umma wa watanzania na kukaidi kuiamini mahakama ndio yenye kutoa haki.

ua nt geniusbrain,ua disolved one tena kilaza,police c ndo walioua?au hlo ni 2kio la kwanza police kuua?pumb*v wewe
 
Waonyesha ni jinsi gani ulivyo J*HA wa akili, nyie mnao fanya fujo na msio jua kuwa mahakama ipo ndio mliokuwa mwataka watanzania wawape nchi hii muitawale? Nadhani mngekuwa ma dikteta wa hali ya juu kuzidi hata HITLER, bora Mungu ametuepusha na janga hili

Hitler ni wewe.
 
Kama maandamano si mazuri Mandela mpaka leo angekuwa jela!au angekuwa ameshakufa Roben Island zamaaaniiiiii! Maandamano ni njia ya kistaarabu kudai haki kuliko kutumia Active Armed Resistance, msiwapeleke watu kudai haki zao kwa njia ya pili!
 
Samahani kwa kukuita stupidbrain (showing a lack of intelligence, perception, or common sense). To me you will never sound genius with such kind of thinking. Unapaswa kujua kuwa CHADEMA wamepokwa ushindi, sio tu wa Arusha, bali pia Ubunge na udiwani maeneo mengi (sina sababu ya kuyataja kwa sasa kwakuwa najua wajua). Trend inaendelea, kila CCM wanapotumia hila kupora ushindi ndivyo wanavyojipanga kutumia mbinu zaidi kwa maeneo mengine. Kimsingi wanapora ushindi na utawala bora wa wananchi. Wanataka CHADEMA waende mahakamani (unakotaka wewe pia) ili kesi ichukue miaka mitano ilihali meya feki akiendelea na kumaliza muda wa kuwakandamiza wananchi. Mahakama kama walivyoonyesha polisi wanafuata amri ya CCM, wao ndio wanaojiita chama tawala. Wanatawala nchi katika kila nyanja. Hakuna haki huko wewe unakoita mahakamani. Haki (walau kwa sehemu) inatafutwa, hailetwi. Katiba ya nchi, pamoja na mapungufu tunayoyapigia kelele inatoa haki ya kutoa maoni. Katika maandamano kinachotakiwa ni kutoa taarifa. Sio kutafuta ruhusa. Polisi hawana haki ya kutoa ruhusa ya maandamano. Uzuiaji wa maandamano kwa polisi unakubalika kikatiba tu pale ambapo imethibitka kutakuwa na uvunjifu wa amani. Narudi inapothibitika kutakuwa na uvunjifu wa amani. Mwema hakutupa uthibitisho wa uvunjifu wa amani. Taarifa alizoziita za kiinteligensia ni amri kutoka kwa wakubwa wake (CCM). Chadema wameandamana kwa amani (kama kukutanika kwao ni kuandamana). Polisi wamewaletea fujo ili litimie walilosema siku moja kabla. Najua ya kwamba haya yote huwezi kuyafikiri hata kama yanahitaji common sense tu. Ndio maana kamwe sitakuhisi kuwa u genius. To me you a gread STUPID (refer my definition of stupid provided early)

CHADEMA mnajitahidi kukimbia kivuli chenu lakini bado kipo tu, mlikatazwa mkaamua kufanya mnavyotaka nyie. Mme haribu mali za watu, wizi, na kusababisha mauaji. Kweli hiki chama kinafaa Kulaaniwa milele, sio chama cha siasa tena ni genge la watu wenye maslahi yao binafsi
 
Sema yote ila ukweli una bakia pale pale kuwa CHADEMA kimekosa sifa ya kuwa chama cha siasa kwa kusababisha mauaji kwa wasio na hatia, hiki chama ni bora kifutwe hakiwafai watanzania walio zoea nchi amani
waliosababisha mauaji ni polisi na si CDM
 
Josephine angebaki nyumbani kutekeleza majukumu yake ya kinamama na kuwaachia wanaume yasingemkuta. Ila ni GENDER BALANCE.
 
:heh:
Kwa yale yaliyotokea Arusha na hali ya kutotii mamlaka za sheria zilizowekwa. Hii yaonyesha kabisa kuwa haki hivi sasa mahala pake pa kupatikana si mahakamani tena bali ni kwa njia ya maandamano na kufanya fujo. Kama sababu ya maandamano yale kama ilivyoelezwa na F. Mbowe kuwa ni kuhusu uchaguzi wa meya wa arusha, haina msingi, kwani wangeenda mahakamani ndipo haki ingepatikana sio kupoteza roho za watu ambao hawana hatia bure.

CHADEMA wamedharau umma wa watanzania na kukaidi kuiamini mahakama ndio yenye kutoa haki.

If this is what you think; I guess you have a very genius brain indeed!
 
Kama hujui na tena ndio LAYMAN , tutafanyaje sasa kama hujui ? inabidi tukueleweshe sasa. Nakushangaa wewe unayejifanya kujua haki hujui kama mahakamani ndiko haki inapatikana na tena ni muhimili mwingine wa nchi, pole sana kijana mbona unalia machozi kiasi hicho

Si haki zote zinapatikana mahakamani. Mahakama zaweza kutoa dhuluma badala ya haki pia kwani inategemea zinatumia sheria na katiba ipi. Sheria kama ni gandamizi ni wazi haki itakayotolewa (mahakamani) itaitwa haki kisheria lakini si haki kimsingi. Hata mahakama ya Ivory Coast imetoa haki kwa Gbabgo kwamba ndiye mshindi. Je huo ndio ukweli?
Kanawe tongotongo GB
 
If it is Tautology why deleting ? Labda logic niliyosoma ni badili. hivi ni kweli ukweli unatakiwa kufutwa ?
Nadhani ukweli unafutwa kwenye memory chip, hard disc nk. Ila akilini??????? mara chache kwa ugonjwa.
 
Swali lako ni zuri lakini hakuna atakaekujibu kwa sababu huku Bara tulishakubaliana kuwa CUF ni chama cha kigaidi na kuuliwa kwao ni halali kabisa kwani walijitakia wenyewe!!

Upo hapo?
 
Leo nimefarajika sana kusikia kauli ya CUF na NCCR kulaani vitendo vya Jeshi la Polisi huko Arusha.Na kuwafariji CHADEMA.

Ni somo kwa kila mpenda mageuzi. Vyama vya Upinzani vinahitaji kushirikiana katika kudai haki za msingi ambazo zinamgusa kila mtanzania popote alipo. Yale mambo ya ushabiki na upenzi wa kichama yawekwe pembeni.

Pengine tukio la Arusha litakuwa kichocheo kwa vyama vya upinzani kutanabahi kuwa chama kimoja kimoja kitakuwa kikichezea nyundo ya CCM kila siku. Kuungana haiwezekani basi hata kushirikiana katika mambo ya msingi haiwezekani?
 
Kama maandamano si mazuri Mandela mpaka leo angekuwa jela!au angekuwa ameshakufa Roben Island zamaaaniiiiii! Maandamano ni njia ya kistaarabu kudai haki kuliko kutumia Active Armed Resistance, msiwapeleke watu kudai haki zao kwa njia ya pili!

Unachosema ni sawa kabisa. kwan wanao support kuwa maandamano sio njia halali ya kudai hani ya wananchi ni mjinga sana. kwani raia hawakuwa na siraha bari vitambaa vyeupe leo hii mtu anakurupuka na kusema sio sawa.

Mbona kwenye uchaguzi wa Mayor CHADEMA walipewa barua tofauti na kurudi wanakuta wenzao wanamalizia uchaguzi khaaaa haibu hii au ni ubabe wa serikali iliyoko madalakani unajua kuna wana CCM wengine hii hawajaipenda na wengine wako humo humo ila ni kuwa chama kishakuwa na mafisadi na mipasuko mkubwa wanajisahau CCM ndi wao wajirekebishe kwani dola wameikamata watakavyo

Siku ya uchaguzi huko arusha ndio palikuwa hatari lakini Matei Basilio alitumia busara sana kuto amuru nguvu ya dora kuwa chapa bakola wananchi na kushinikiza kutoke majibu sahihi kwani alitizama alama zaz nyakati kwani alijua fika kungezuka songobingo hata yeye asinge enda lala kwake siku hiyo kama Batilda angesemwa kuwa ni mbunge. Leo hii watu wanaandama na wametuinyesha nguvu zilizo tumika ni kubwa ambazo zingeweza kuwalinda wafuasi wa chadema mpaka waendako sasa sijui akili zao zilichelewa kufikili au ni order toka kwa SAID MWEMA??
 
Kila siku na-muuliza Mungu kwanini watu wabaya kama Kikwete wanachelewa kufa? Idd Amini alichelewa kufa, Al bashiri wa Sudan naye yupo hai,Mugabe anachelewa kufa, Kikwete na Makamba nao wanachelewa kufa alafu watu wema wanakufa.Kwakweli hili fumbo gumu sana. I just wish lile tetemeko la Haiti lingetokea pale Ikulu wakati top CCM leaders wako kwenye kikao tuwaondoe kabisa kwenye ramani. Arrgh!
 
Lets people see the truth.... Ccm and government shame on u!!!

God will punish you one day...

One day got to be pay day... Hope u will be there to watch the happier times..
 
Back
Top Bottom