Sky Eclat
JF-Expert Member
- Oct 17, 2012
- 58,636
- 220,427
Walimueka kiti moto janaIla leo anasita kudownload materials.
Walimueka kiti moto janaIla leo anasita kudownload materials.
Misa bado inaendelea ama?Walimueka kiti moto jana
Najaribu nikiipata nabaki huku huku maanawewe vipi tena ushaachwa unajifariji huku?
Salama kaka mambo vipi asante ndugu yangu nilikuwa nje kidogo ya mijadala ya humu kwa muda ndio najaribu kupitia pitia kumbe Gwajima alisema Leo anawapandisha watu kutoka huko kwa MakondaUncle habari yako...Watu wametega sikio na kuangaza macho kumuona/kumsikia mgeni kutoka Kolomije ambaye anasadikika ni mwalimu Wa ndugu Daudi Bashite
Walimueka kiti moto jana
Karibu kaka..Yeah ndo leo...Naona huu mjadala umechukua sehemu kubwa ya mijadala humu ndani..Kila kona ni Bashite tu..Salama kaka mambo vipi asante ndugu yangu nilikuwa nje kidogo ya mijadala ya humu kwa muda ndio najaribu kupitia pitia kumbe Gwajima alisema Leo anawapandisha watu kutoka huko kwa Makonda
Haya mkuu ngoja tuone mwisho wa hizi sinema zao
Tangu Magufuli aingie madarakani kumezuka tabia ya kusali na kutoa neno. Na mara nyingi watu tumekuwa tukikemea tabia ya wanasiasa kutumia madhabahu kuzungumzia siasa.Kanisani hakuna mkutano wa hadhara ni mahubiri kwanza mikutano ya hadhara imezuiwa ni CCM pekee kupitia viongozi wake ndio wanaruhusiwa