Gwajima: Nina mazagazaga kibao kuhusu Daudi Bashite

Gwajima: Nina mazagazaga kibao kuhusu Daudi Bashite

Pascall mayalla.kwa kabila la raisi no njaaa.


Swissme
 
Za bashite hazina mashiko kwa sasa tumefel tuchek ishu ingine
 
Anatafuta Mafuriko ya Sadaka Kanisani kwenye ibada ya jumapili.


Ndiyo maana , nasema Gwajima nimpiga deal kama wezi wengine japo yeye anatumia Biblia na Kanisa kutimiza huo wizi wa pesa za watu kama sadaka.

Kwa hiyo, anaweka maneno matatu, kama hivi, *jumapili natoboa siri*
Basi hapo yeye anapiga hesabu ya sadaka itakayo ingia jpili na hakuna siri yoyote atakayotoboa.
 
Sasa, Mimi nimeandika kuwa Gwajima ni mpiga deal kwa jina la biblia na Kanisa.

Wewe unatokwa povu ,

Shida yako nini au wewe ndiye Gwajima?
Au una mihemuko ya dini za kuletwa?

Acha hizo aisee
Wewe fkria kwanza kabya ya kuandka cuz unacho sema una uhakika nacho?????
 
Sawa, Gwajima ni mpiga deal. Haya mwambieni Bashite aoneshe vyeti

Aisee,
Kwani wewe ndiye mwajiri wake?
Mbona Rais aliisha vipokea vyeti vyake kitambo sana!

Kaa, endelea kusubiria atatoa siku ukimuita kwenye interview ya ofisi yako.
 
Mwambie uyo mumei atoe vyeti hadharani basi,zogo liishe.

Kajifunze kuandika kisha ndiyo uje maana ulichoandika ni michirizi kama ya miguu ya kuku kwenye tope.
 
Askofu Mkuu wa Kanisa la Ufufuo na Uzima, Askofu Josephat Gwajima, amezindua operesheni mpya aliyoipa jina la ‘Operesheni 81Mzizima’ huku akimtaka mtu anayeitwa Daud Bashite ajitokeze hadharani kuthibitisha uhalali wa vyeti vyake.

Hivi karibuni, Askofu Gwajima alihubiri kanisani kwake na kusema Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda, anatumia vyeti vya mtu anayeitwa Paul Christian, wakati jina lake halisi ni Daud Albert Bashite.

Akizungumza wakati wa ibada kanisani hapo, Ubungo jijini Dar es Salaam jana, Askofu Gwajima alisema operesheni hiyo mpya ni vita ya mwisho ya kumshikisha mtu adabu.

Alisema, tangu aanzishe hoja hiyo, hadi sasa wahusika hawajajitokeza hadharani kujibu tuhuma hizo, jambo ambalo alisema linaonyesha alichokisema ni kweli.
Na ikiwa uongo hao malofa anaowahubiria mahubiri ya chuki wamfanye nini?...Hivi unaendaje kanisani kusikiliza mipasho na kupiga kelele shangilia kabisa!?..Dini ya kweli ni upendo na kusameheana.
Makonda kakosea kumtaja sawa yeye kama kiongozi wa kiroho angesamehe, 'ukipigwa kofi shavu la kushoto mpe na la kulia' sio kuinua ngumi!.
 
Ndiyo maana , nasema Gwajima nimpiga deal kama wezi wengine japo yeye anatumia Biblia na Kanisa kutimiza huo wizi wa pesa za watu kama sadaka.

Kwa hiyo, anaweka maneno matatu, kama hivi, *jumapili natoboa siri*
Basi hapo yeye anapiga hesabu ya sadaka itakayo ingia jpili na hakuna siri yoyote atakayotoboa.
Na wewe anzisha kanisa lako kama imekuchoma...... TUNATOA NA TUTAENDELEA KUTOA KIROHO SAFI... ACHENI MANENO WEKENI VYETI.
 
Hii operesheni inatakiwa iambatane na maombi ya kufunga
 
Na ikiwa uongo hao anaowahubiria mahubiri ya chuki wamfanye nini?...Hivi unaendaje kanisani kusikiliza mipasho na kupiga kelele shangilia kabisa!?..Dini ya kweli ni upendo na kusameheana.
Makonda kakosea kumtaja sawa yeye kama kiongozi wa kiroho angesamehe, 'ukipigwa kofi shavu la kushoto mpe na la kulia' sio kuinua ngumi!.
UKIMALIZA POVU..... WEKENI VYETI.
 
Back
Top Bottom