Gwajima achukuliwe hatua za kisheria

Gwajima achukuliwe hatua za kisheria

umshauri tu makonda aweke vyeti , kabla ya kumshtaki gwajima
 
Hivi nyinyi kwani anachokifanya Gwajima ni siasa!? Nini Maana ya siasa!!? Kwangu mimi Zile Sio siasa anafichua uovu. Huyo mnayemtetea sasa duh watanzania buana!!!
 
Mimi kama mwanasheria nashangaa sana kuona Gwajima na taasisi yake haguswi na vyombo vya dola wakati yeye na taasisi yake wanavunja sheria za nchi. Hiyo taasisi ifutwe.Gwajima akamatwe. Laws must be enforced without discrimination.
Duh ndio kwa mara ya kwanza kusikia Mwanasheria akishangaa.... Elimu yetu imetupumbaza badala ya kutuelimisha! hujui hata wajibu wako nadhani... Kafungue kesi uone Gwajima wakili wake ni Lissu😀😀
 
LAKINI TULIKUBALIANA MSEMA KWELI NI MPENZI WA MUNGU, KAMA ANA VYETI SI AJE NAVYO HADHARANI. Kumbe mkuki kwa nguruwe ni mtamu sana! Na bado mtaisoma namba, Sasa ulitaka aitishe mkutano wa siasa?
 
Moja ya kazi za dini ni kukemea maovu so Gwajima yuko sahihi kabisa. Napenda dini inayokemea maovu kwa nguvu zote.
 
Hata Yesu alikemea sana uongozi wa kirumi hadi kufikia mahali wakamuuwa so hiyo ndiyo maana halisi ya dini
 
Hivi nyinyi kwani anachokifanya Gwajima ni siasa!? Nini Maana ya siasa!!? Kwangu mimi Zile Sio siasa anafichua uovu. Huyo mnayemtetea sasa duh watanzania buana!!!
MKUU kinachowasumbua wanasiasa wengi ni USHETANI WAO wanaposema viongozi wa dini wasiongelee maisha ya siasa ni kuwa HAWATAKI WASEME UKWELI MAANA MAISHA YAO YAMEJAA UONGO NA UNAFIKI SANA. FIKIRIA WANADILI NA VYETI FEKI,KUGUSHI WAKATI WAO NDIYO WAONGO WA ELIMU ZAO. WAPO KAMA MBWEA WAKIFALISAYO AMBAO AMBAO YESU ALIWAAMBIA MNAWABEBESHA WATU MIZIGO MIZITO AMBAYO HAMUWASAIDII HATA KWA VIDOLE VYENU. wamewabana wengine ila wao wasiguswe. NI MASHETANI WASIOWEZA KUWATOA MASHETANI WEZAO. Maana imeandikwa shetani atoi shetani mwezake
 
Duh ndio kwa mara ya kwanza kusikia Mwanasheria akishangaa.... Elimu yetu imetupumbaza badala ya kutuelimisha! hujui hata wajibu wako nadhani... Kafungue kesi uone Gwajima wakili wake ni Lissu😀😀
Kamwambie mchungaji wako Gwajima afufue kiroboto in public kama ataweza.
 
Kinyume chake wezi ndio wafuasi Wa shetani, wanaokemea wizi ni eafuasi Wa Mungu.
 
Labda tuwaulize waumini wake wanapenda kipi kati ya hiki stori za koromije au injili ya bwana !
Injili ni kukemea uovu, Yohana mbatizaji alimkemea mfalme Herode kuwa si halali kwake kupora Mke Wa ndugu yake, yule mwanamke alichukia kweli!!! "Kama baadhi ya watu wanavyochukia bwana wao anavyokemewa", hiyo ilipelekea kifo cha Yohana, na hiyo ndio INJILI
 
Tayari wenye tu MB twakupewa na Mbowe, Lowasa na Baba yao Gwajima tumeisha. Wamekimbia. Si niliwaambia , mtoto halali na hela analala na nepi.
 
Unazani tatizo ni Gwajima kaa jidanganye tatizo ni Tundu Antiphas Mughwai Lissu yani mkimkamata tu Gwajima, Lissu anainunua kesi na mnajua nini kitatokea mahakamani 😀😀.
 
Gwajima amesema mkimchokoza tu wiki hii anaendelea na tuko wengi ambao tuko tayari kuchanga shilingi 1,000 kila mtu kwa kesi yeyote itakayo mkabili.
Mateja kwa kukosa poda lazima tumchangie Gajima , misukule na nyumbu lazima tumchangie mshenga
 
Msajili wa taasisi(The Registrar of Societies) ana wajibu wa kuchukua hatua dhidi ya taasisi ambayo imeacha kutekeleza malengo ya kusajiliwa kwake, na kujivika joho la jukwaa la kisiasa na la uchochezi. The Regisrar aforementioned must take actions against such breach of terms of registration. Kila jumapili mahubiri ni Makonda Makonda, Why? Gwajima anatakiwa kuwahubiri watu wake NENO la Mungu, siyo majina ya watu. Furthermore, the police force must take action against such offender who always preach VIOLENCE. Uchochezi ni kosa la jinai. Kuhubiri kila siku majina ya watu ni uchochezi ambao ukiachwa hivihivi utasababisha uvunjifu wa amani. Ombi:Taasisi husika zitoe stop order kwa Gwajima, asiendelee tena kuhubiri watu ndani ya kanisa na wakati wa ibada. Who is he to be allowed to continue violating the law of the Land?
hata hao police wamemchoka bashite
 
Mimi kama mwanasheria nashangaa sana kuona Gwajima na taasisi yake haguswi na vyombo vya dola wakati yeye na taasisi yake wanavunja sheria za nchi. Hiyo taasisi ifutwe.Gwajima akamatwe. Laws must be enforced without discrimination.

wewe ni bashite, unahasira kweli na gwajima
 
Back
Top Bottom