Guest House | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Guest House

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Feb 6, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Khaaaaaaa!
     
  3. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Dah!!Kwa hilo jina hapo nadhani hasi na chanya hawaingii bila cheti cha ndoa.
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Watu hawawazi majina ya biashara!!
     
  5. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 688
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    hata kwetu zipo.
     
  6. Kibua

    Kibua Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 15
    Wanaingia wateule tu hapo.. Good name at a wrong place..
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    kuna guest pale chalinze imeandikwa MTAGALAGALA GUEST HOUSE.
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    hapo utakuta ndipo panaongoza kwa wake za watu.
     
  9. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwetu kuna guest imeandikwa "TUCHAPANE"
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Jina halijakaa kibiashara hilo.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Safi sana hii kitu
     
  12. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haya makubwa! Lakini si ajabu kwa kuwa hizo ni nyumba za kulala wageni kwa bahati mbaya sana siku hizi zimegeuka kuwa za kulala wenyeji.
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,327
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    hiyo itakuwa ya wazinzi
     
  14. THE STRONG

    THE STRONG Senior Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ni ballaa inaonekana muhudumu mchungaji
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,850
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    nyampombo guest ipo mbagala
     
  16. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Nakumbuka hii iko maeneo ya Njombe, niliiona wakati nikiwa katika utafiti,
     
  17. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kuna moja inaitwa mbinguni guest house na peponi pale uyole
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu ulikuwa unafanya utafiti guest? Utafiti gani bana. . .Tuweke sawa
     
  19. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hilo jina haliendani kabisaaa na hiyo biashara.
     
  20. T

    TUMY JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna ambaye ataweza sema kwamba injili haikumfikia, Yesu alikuja kuokoa waliopotea kwa hiyo hayo maneno lazima yatamuachia mtu alama ya kwanini yale maneno pale na maswali mengine mengi sana.
     
Loading...