vinana balehe waliomaliza chuo hawana la kufanya wanafanya kwenye majumba huko Goba na Mbweni.Mimi nafikiri haya yote ni madhara ya kuangalia porno sana na ubaya zaidi ni kuwa porno imezagaa katika simu za vijana na kushikamana kama vile pua na mdomo.
Sasa hivi watu hawaoni haya kuchukuana kama kikundi na kwenda kufanya sex huku wakipasiana wenza yaani akipiga hapa anaennda kwa mwingine yule mwimgine anachukua wake.
Kuna siku kidogo shetani twende nae, bahari nzuri nilipata ujasiri wa kumgomea kwenda, mida ya saa tisa usiku, nakutana na invitation kutoka kwa Nancy 😁😁😁.. tangazo lavutia alafu katikati ya upwiru wa saa tisa usiku 😁😁Waache wamekaa ndani wanafikir kila kitu ni vile wanavyofikiria wao.
Dunia inakimbia hii
acha uongo kaka wewe sinza,mbezi,goba,mbweni unaijua kabisa vijana hualikana katika apartment zao kunywa pombe na vi glass vyao vya take away vyekundu ina maana ulikuwa hujui baada ya kulewa nini hufuatia?hahahahahadi dakika 5 zilizopita nilikuja siujui huu ufirauni.
Hivyo vi party navisikia sana. Kumbe wanafanyaga hivyo tena?!!acha uongo kaka wewe sinza,mbezi,goba,mbweni unaijua kabisa vijana hualikana katika apartment zao kunywa pombe na vi glass vyao vya take away vyekundu ina maana ulikuwa hujui baada ya kulewa nini hufuatia?hahahaha
Me najuaga mnabadirishana namba afu shughuli next days.acha uongo kaka wewe sinza,mbezi,goba,mbweni unaijua kabisa vijana hualikana katika apartment zao kunywa pombe na vi glass vyao vya take away vyekundu ina maana ulikuwa hujui baada ya kulewa nini hufuatia?hahahaha
Mtu mwenye akili timamu hawezi Fanya huo UJINGAhadi dakika 5 zilizopita nilikuja siujui huu ufirauni.
Unalalamika au unatoa taarifa?Mimi nafikiri haya yote ni madhara ya kuangalia porno sana na ubaya zaidi ni kuwa porno imezagaa katika simu za vijana na kushikamana kama vile pua na mdomo.
Sasa hivi watu hawaoni haya kuchukuana kama kikundi na kwenda kufanya sex huku wakipasiana wenza yaani akipiga hapa anaennda kwa mwingine yule mwimgine anachukua wake.
haya mambo yapo kweli??huwa ikifika alhamisi kila kona kuna sex party ni wewe kujichakulia angle na mambo yafanyikayo
Yaani wanaambukizana gono, kaswende, utiai sugu na ukimwi kisela, huku wakifurahia kitendo hicho na kushushia na pombe kali,right?Mimi nafikiri haya yote ni madhara ya kuangalia porno sana na ubaya zaidi ni kuwa porno imezagaa katika simu za vijana na kushikamana kama vile pua na mdomo.
Sasa hivi watu hawaoni haya kuchukuana kama kikundi na kwenda kufanya sex huku wakipasiana wenza yaani akipiga hapa anaennda kwa mwingine yule mwimgine anachukua wake.
Kujiunga unalipia, au hilo genge nani analiorganize?huwa ikifika alhamisi kila kona kuna sex party ni wewe kujichakulia angle na mambo yafanyikayo
hopa panaitwa geti jeusi pub fulani hivi kigamboni, aise ni zaidi ya hiyo stori ya huyo muungwana mtoa hojo.haya mambo yapo kweli??
au ni hekaya?
dahhopa panaitwa geti jeusi pub fulani hivi kigamboni, aise ni zaidi ya hiyo stori ya huyo muungwana mtoa hojo.
ukishuhudia, huwezi shangaa kijana akitafunwa na fangasi wakali sana mdomoni, achilia mbali sehemu za siro, kwenye viganja vya mikono na miguu 🐒
kuna hali mbaya sana ya kujikatia tamaa inawazonga wakaka na wadada wengi sana waliopoteza uelekeo wa maisha na wale ambao wanahisi tayari wameukwaa baada ya wenzi labda wao kusemekana wametangulia mbele za haki pengine kwa sababu ya umeme 🐒dah
hivi mnawezaje kushiriki ngono kukikwa na zaidi ya watu wawili chumbani?
aisee hata kwa malipo hapana
Group sex ni starehe ya aina yake lakini ina masharti yake kama mnataka ipendeze na isiwe na madhara.Masharti makubwa ni haya:Mimi nafikiri haya yote ni madhara ya kuangalia porno sana na ubaya zaidi ni kuwa porno imezagaa katika simu za vijana na kushikamana kama vile pua na mdomo.
Sasa hivi watu hawaoni haya kuchukuana kama kikundi na kwenda kufanya sex huku wakipasiana wenza yaani akipiga hapa anaennda kwa mwingine yule mwimgine anachukua wake.
Kwa namna yeyote sihungi mkono tabia za kiasherati/ uasherati kama huo..Yaani wanaambukizana gono, kaswende, utiai sugu na ukimwi kisela, huku wakifurahia kitendo hicho na kushushia na pombe kali,right?
inasikitisha sana na kwakweli inafedhehesha sana aise nguvu kazi ya taifu kujipukutisha yenyewe tena kindezi kabisa, dah!
Mwokozi okoa Taifa letu na hili balaa 🤭
huwezi kushiriki huu ujinga kama unajali afya yakokuna hali mbaya sana ya kujikatia tamaa inawazonga wakaka na wadada wengi sana waliopoteza uelekeo wa maisha na wale ambao wanahisi tayari wameukwaa baada ya wenzi labda wao kusemekana wametangulia mbele za haki pengine kwa sababu ya umeme 🐒