Group sex inaongezeka kwa kasi hapa Bongo

Group sex inaongezeka kwa kasi hapa Bongo

Stability

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2020
Posts
820
Reaction score
2,961
Mimi nafikiri haya yote ni madhara ya kuangalia porno sana na ubaya zaidi ni kuwa porno imezagaa katika simu za vijana na kushikamana kama vile pua na mdomo.

Sasa hivi watu hawaoni haya kuchukuana kama kikundi na kwenda kufanya sex huku wakipasiana wenza yaani akipiga hapa anaennda kwa mwingine yule mwimgine anachukua wake.
 
Kuna meya wa jiji fulani hapa bongo enzi za JK na JPM alikuwa anapenda sana hiyo kitu usemayo inaitwa ORGY.
Alikuwa ananunua malaya, anawanunulia na rafiki zake vijana wadogo tu wanaenda kupiga mzigo chumba kimoja kwenye moja ya nyumba zake au anachukua room ya double lodge... Mungu amlaze anapostahili huko waendako wafu.
Kashakufa.

Siyo kwamba imeanza au kuenea leo.
Mheshimiwa Meya alikuwa na ndoa ya polygamy.
Multiple wives hawakumtosha.
 
Back
Top Bottom