GRAPHIC VIDEO: Waarabu ni watu wakatili sana duniani.!!!

GRAPHIC VIDEO: Waarabu ni watu wakatili sana duniani.!!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,545
Reaction score
7,941
Baada ya Magaidi wa Hamas kushindwa kwenye vita waliyoianzisha wao wenyewe Oct 07,2023 sasa hivi wamewageukia raia wasio na hatia kwa kuwapiga na kuwaua kwa njia za kutisha kabisa.

Ukiondoa ukatili walio wafanye a wayahudi Oct 07,2023 sasa hivi magaidi hao wanawafanyia watu wao wenyewe kwa kuwavunja Mikono na Miguu kutumia chuma. Kama magaidi hao wanaweza kufanyiana ukatili mkubwa namna hiyo je mtu mwingine itakuwaje?

Napiga picha ya waliomfanyia Mtanzania mwenzetu Joshua Mollel waliamua kikatili kabisa na ingekuwa Serikali zingine hata ilikuwa sawa kuvunja uhu siano na magaidi hao.
 

Attachments

  • telegram_video.mp4
    4.4 MB
  • IMG_4492.jpeg
    IMG_4492.jpeg
    462.2 KB · Views: 20
  • IMG_4493.jpeg
    IMG_4493.jpeg
    507.8 KB · Views: 23
Hizi picha kila siku mnazirudisha humu, lengo ni ninii hasa? Kumbukeni huyu mtu ana ndugu zake! Na usikute wengine wapo humu.
 
Hizi picha kila siku mnazirudisha humu, lengo ni ninii hasa? Kumbukeni huyu mtu ana ndugu zake! Na usikute wengine wapo humu.
Tunapoelezea jinsi magaidi ya Kiarabu walivyomfanyi kuna shida gani?
 
Haki gani walitenda hao magaidi Oct 07,2023?
Sishabikii mauaji, au utekaji uliofanywa na hao Hamas kwa raia wasio na hatia! Lakini pia siungi mkono dhuluma, uonevu, ukandamizwaji, unyanyasaji, mateso, ukatili na mauaji ya halaiki wanayofanyiwa Wapalestina na Mayahudi.
 
Baada ya Magaidi wa Hamas kushindwa kwenye vita waliyoianzisha wao wenyewe Oct 07,2023 sasa hivi wamewageukia raia wasio na hatia kwa kuwapiga na kuwaua kwa njia za kutisha kabisa.

Ukiondoa ukatili walio wafanye a wayahudi Oct 07,2023 sasa hivi magaidi hao wanawafanyia watu wao wenyewe kwa kuwavunja Mikono na Miguu kutumia chuma. Kama magaidi hao wanaweza kufanyiana ukatili mkubwa namna hiyo je mtu mwingine itakuwaje?

Napiga picha ya waliomfanyia Mtanzania mwenzetu Joshua Mollel waliamua kikatili kabisa na ingekuwa Serikali zingine hata ilikuwa sawa kuvunja uhu siano na magaidi hao.
Hapa Tanzania watu wanafirwa, kung'olewa meno, kucha, kutekwa na kuuawa kikatili kisha kutupwa wakiwa wamefungwa kwenye viroba hapo unazungumziaje jinsi Watanzania walivyo makatili?
 
Sishabikii mauaji, au utekaji uliofanywa na hao Hamas kwa raia wasio na hatia! Lakini pia siungi mkono dhuluma, uonevu, ukandamizwaji, unyanyasaji, mateso, ukatili na mauaji ya halaiki wanayofanyiwa Wapalestina na Mayahudi.
Kwa hiyo wewe baada ya Oct 07,2023 ulitaka Majeshi ya Israel wawaimbie Mapambio magaidi hao tu? Au ulitaka Israel isalimu Amri kwa magaidi hao?
 
Back
Top Bottom