Cantalisia
JF-Expert Member
- Sep 26, 2011
- 5,221
- 2,930
Inaendelea bado...kila siku inazidi kunoga! Sijui itaisha lini aisee!!
Duh hajazipenda...kaamua kuvaa jezi ya Simba SCMy swty huby,c unajua tena uteja wa jf,fungate letu halina mwisho ni raha tu bila kikomo,ulipenda nguo nilizokuandalia mme wangu!
My swty huby,c unajua tena uteja wa jf,fungate letu halina mwisho ni raha tu bila kikomo,ulipenda nguo nilizokuandalia mme wangu!
Inaendelea bado...kila siku inazidi kunoga! Sijui itaisha lini aisee!!
Duh hajazipenda...kaamua kuvaa jezi ya Simba SC
Hahahaha!majibu kaniwekea kwenye wall yangu fb!
Mmh ngoja mkae miaka 5 na kuendelea kama mtaendelea kuwekeana hzo nguo...
Hahahahaaa kwanza utakuta saa hizi kaenda honeymoon na Jane000 hahahhahahaaa wakizaa mtoto km Jane000 kwisha habari yao
Kwa taarifa yako rejao wangu hana tabia za kamerun,uliemtaja co jinsia ya kike!ictoshe password ya pale mahala nnayo mie hahahaha!
Teh kumbe uko makini kujua wabaya wako eeh akupe password penzi lake liwe hatarini?? Labda ya FbKwa taarifa yako rejao wangu hana tabia za kamerun,uliemtaja co jinsia ya kike!ictoshe password ya pale mahala nnayo mie hahahaha!
Password ya wapi binti mtambuzi mbona wantia shaka!
Hahahahaaa kwanza utakuta saa hizi kaenda honeymoon na Jane000 hahahhahahaaa wakizaa mtoto km Jane000 kwisha habari yao
Password ya wapi binti mtambuzi mbona wantia shaka!
Wala ucwe na shaka kakangu,mambo ya kikubwa haya,access ya ikulu kanikabidhi mkewe,wezi watakula kwa macho tu hahaha!
Teh kumbe uko makini kujua wabaya wako eeh akupe password penzi lake liwe hatarini?? Labda ya Fb
Eti ya Jf
Canta uko wapi nikupitie?
Canta uko wapi nikupitie?
Wala ucwe na shaka kakangu,mambo ya kikubwa haya,access ya ikulu kanikabidhi mkewe,wezi watakula kwa macho tu hahaha!