Goodluck Ole Medeye aikimbia CHADEMA. Atimkia UDP

Goodluck Ole Medeye aikimbia CHADEMA. Atimkia UDP

Ole Medeye ni mtu mwenye vision, anajua kuona mbali!, hata mkisikia kiongozi yoyote anajiunga na TLP wakati huu, ujue ni mtu mwenye vision, anajua kuona mbele!.

Pasco
 
Ole Medeye ni mtu mwenye vision, anajua kuona mbali!, hata mkisikia kiongozi yoyote anajiunga na TLP wakati huu, ujue ni mtu mwenye vision, anajua kuona mbele!.

Pasco
 
pasco nahisi kuwa ata wewe una vision kwamba unataka kuwa pahali fulani ila naona lazima ujipendekeze kwanza kuna watu walikuwa wanangaika na katiba mpya leo wakuu wa wilaya umewasikia tena
 
Amuulize shibuda,alivyopotea hata ukimtumia pesa kwnye mtandao ya simu jina lake hailitokei!!!
Bora angebaki chadema angeendelea kusikika kwa Watanzania.
 
Jibu maswali hapo juu, acha Porojo, CHADEMA ni taasisi huwezi kuifananisha na UDP au TLP. Nakubali CHADEMA kama taasisi ina changamoto zake ambazo hazikwepeki na chama kinazifanyia kazi ili kuondokana nazo.
MEDEYE ameenda huko UDP kwa kuwa anafahamu atapata cheo cha bwerere na ushindani sio mkali, lakini unapaswa kujua UDP sio chama bora ni bora chama!

Changamoto kama kumtoa Dj uenyekiti
 
Waliomfuata Mgawa Pesa Lowasa wanazidi kukimbia.

Huyu kaona aibu kuomba arejee CCM..

DUNI HAJJI alisema CHADEMA hakuna Demokrasia, kila kilaza ana ndevu kama familia ya Kambare......OLE MEDEYE nae anasma yale yale....HAKUNA DEMOKRASIA Chadema. ......sasa jiulize, wao wanaposema MAGUFULI na CCM wanaminya Demokrasia wanamaanisha nini? Mbona wao wanamimyana huko Ufipa???

Wewe unaeendelea kubaki huko na kujidai unamjua saaana Lowasa kuliko Ole Medeye endelea tu, Lowasa mwenyewe anachora ramani ya njia ya kutokea....wewe kilaza unasubiri nini???
 
Waliomfuata Mgawa Pesa Lowasa wanazidi kukimbia.

Huyu kaona aibu kuomba arejee CCM..

DUNI HAJJI alisema CHADEMA hakuna Demokrasia, kila ****** ana ndevu kama familia ya Kambare......OLE MEDEYE nae anasma yale yale....HAKUNA DEMOKRASIA Chadema. ......sasa jiulize, wao wanaposema MAGUFULI na CCM wanaminya Demokrasia wanamaanisha nini? Mbona wao wanamimyana huko Ufipa???

Wewe unaeendelea kubaki huko na kujidai unamjua saaana Lowasa kuliko Ole Medeye endelea tu, Lowasa mwenyewe anachora ramani ya njia ya kutokea....wewe ****** unasubiri nini???
Ccm wanagawa Wali mbichi kwa maharaja na kuwasomba kwenye makalandinga mbona sie hatusemi
 
Ana haki ya kuwa chama akipendacho!!!! Mwambie
Tumesikia
Asirudi tena chadema ccm wala kokote, abaki hukohuko
Huko ni kwa wakala wa ccm kaenda kwa huyo Mzee cheyo anayeishi kwa pumzi ya ccm chama hakina uwakilishi bungeni kinawezaje kuwa na mwelekeo zaidi ya kuwa wapambe wa ccm.
 
Waliomfuata Mgawa Pesa Lowasa wanazidi kukimbia.

Huyu kaona aibu kuomba arejee CCM..

DUNI HAJJI alisema CHADEMA hakuna Demokrasia, kila ****** ana ndevu kama familia ya Kambare......OLE MEDEYE nae anasma yale yale....HAKUNA DEMOKRASIA Chadema. ......sasa jiulize, wao wanaposema MAGUFULI na CCM wanaminya Demokrasia wanamaanisha nini? Mbona wao wanamimyana huko Ufipa???

Wewe unaeendelea kubaki huko na kujidai unamjua saaana Lowasa kuliko Ole Medeye endelea tu, Lowasa mwenyewe anachora ramani ya njia ya kutokea....wewe ****** unasubiri nini???
Pesa ipi anagawa? Mwenzako aliyetengeneza huo uzushi wa kugawa pesa na propaganda zote juu ya Lowasa alilipwa pesa nyingi na Membe, sasa wewe Umekariri unaendeleza ili mwenye hilo Dili ajidai anafanya kazi alipwe, hicho kize ole medeye kitakuwa kimegeuzwa Dili, yaani Cheyo kavuta pesa ccm kisha kapiga panga kamgawia kidogo ili wawahadae Watanzania tu, lakini hakuna kilipchopungua chadema kutokana na huyo Babu Ole kutokuwa na bidii yeyote ya kujisaidia chama zaidi ya kupenda majungu sana.
 
Ole Medeye ni mtu mwenye vision, anajua kuona mbali!, hata mkisikia kiongozi yoyote anajiunga na TLP wakati huu, ujue ni mtu mwenye vision, anajua kuona mbele!.

Pasco
Kuona mbali? Kaona nini mbali? Yaani cheo kupiga Udalali wa siasa kupitia kwake ndiyo kaona mbali? Hichoo kibabu Ole medeye kiona kivuli chake tu na siku akishituka kuwa Mzee Cheyo kamgeuza Dili atahamia cck vyama vya mifukoni visivyo na ofisi.
 
Mwache akatafute ridhiki mbele ya safari
Huko kaenda kusota njaa hakuna ridhiki bali kuna dhidi kubwa sana, Mzee cheyo hana kitu Njaa imemzunguka sana sana watamgeuza buzi la kukuliea chama atamaliza kiinua mgongo chake kisha cheyo atamfukuza.
 
UDP si chama cha Siasa bali ni wakala wa ccm mwenye njaa mbaya.
 
Back
Top Bottom