Goodluck Ole Medeye aikimbia CHADEMA. Atimkia UDP

Goodluck Ole Medeye aikimbia CHADEMA. Atimkia UDP

Watu wa Lowassa hao... Wanarudi tu kimya kimya.. Bado Masha
 
Lowassa na Membe ndo walikuwa wanagawa. Lowassa aligawa zaidi, tena kwa uwazi.

Mwambie leo akatoe hela kanisani au msikitini kama utamuona. Nyie wengine mpo kutetea hata waovu.
Wengine muovu ni muovu na msafi ni msafi.
Pesa ipi anagawa? Mwenzako aliyetengeneza huo uzushi wa kugawa pesa na propaganda zote juu ya Lowasa alilipwa pesa nyingi na Membe, sasa wewe Umekariri unaendeleza ili mwenye hilo Dili ajidai anafanya kazi alipwe, hicho kize ole medeye kitakuwa kimegeuzwa Dili, yaani Cheyo kavuta pesa ccm kisha kapiga panga kamgawia kidogo ili wawahadae Watanzania tu, lakini hakuna kilipchopungua chadema kutokana na huyo Babu Ole kutokuwa na bidii yeyote ya kujisaidia chama zaidi ya kupenda majungu sana.
 
Ccm wanagawa Wali mbichi kwa maharaja na kuwasomba kwenye makalandinga mbona sie hatusemi
Ndo sema sasa. Si unajua wengi walifuata mkuu wa chama cha CHADEMA, Lowassa? Sasa wameamua kuondoka. Maana wamejionea wenyewe.

Na bado wengine, wanaogopa tu.
 
Huko kaenda kusota njaa hakuna ridhiki bali kuna dhidi kubwa sana, Mzee cheyo hana kitu Njaa imemzunguka sana sana watamgeuza buzi la kukuliea chama atamaliza kiinua mgongo chake kisha cheyo atamfukuza.
Anajuinga na kundi la walio sahaulika kwenye dunia ya siasa kina shibuda
 
Lowassa na Membe ndo walikuwa wanagawa. Lowassa aligawa zaidi, tena kwa uwazi.

Mwambie leo akatoe hela kanisani au msikitini kama utamuona. Nyie wengine mpo kutetea hata waovu.
Wengine muovu ni muovu na msafi ni msafi.
Huyo membe mmesha mfukuza kutoka kwenye chama cha majizi?
 
Ndo sema sasa. Si unajua wengi walifuata mkuu wa chama cha CHADEMA, Lowassa? Sasa wameamua kuondoka. Maana wamejionea wenyewe.

Na bado wengine, wanaogopa tu.
Wewe endelea kumvalisha viatu mtoto wa mkulima ndio kazi utakayo iweza
 
Ole Medeye ni mtu mwenye vision, anajua kuona mbali!, hata mkisikia kiongozi yoyote anajiunga na TLP wakati huu, ujue ni mtu mwenye vision, anajua kuona mbele!.

Pasco
hata wewe ulipowa unamtetea mkurugenzi wa TIC ulikuwa na vision ya kuona mbele. teh teh teh
 
Ole medeye ameshangaa ruzuku ya chadema yote wanagawana watu wawili tu mbowe na lowasa ye haambulii kitu
 
Makapi yanaingia chadema yanasafishwa na wanarudi wakiwa bora CCM
 
Back
Top Bottom