Goodluck Ole Medeye aikimbia CHADEMA. Atimkia UDP

Goodluck Ole Medeye aikimbia CHADEMA. Atimkia UDP

Hana impact kabisa huyo.. hata CDM hana effect.. ni kama sifuri tu.. awepo asiwepo hakuna kitu..!!

ANATAFUTA KICK..!! Haaa..!!

Ole Medeye tokea Lema amfurukushe bungeni kuhusu ukabila akatolewa na unaibu waziri AKILI YAKE INA VIMBA VIMBA sana.. haa.. akili inamruka mara inarudi sawa.. haaaa..!!

Badluck Ole Medeye...!!
 
Eti amehama kwa sababu wabunge wa UKAWA wametoka nje ya bunge, na CHEYO ametumia fursa hiyo kuwaambia wabunge wa UKAWA warudi bungeni. CCM wana vituko sana, hizi drama zao hazitaturudisha nyuma katika kudai demokrasia.
 
CHEYO na huyo MEDEYE wake hawaoni kinachoendelea TANZANIA? Au wako sayari nyingine?
Kweli, some people are alive only because its illegal to kill them.
 
Kada wa CHADEMA na mbunge wa zamani wa Arumeru Magharibi, Goodluck Ole Medeye leo ametangaza kuhamia UDP.

Amesema inasimamia haki na demokrasia. Anasema anataka demokrasia ya kweli na jukwaa la haki ktk kuleta haki na maendeleo kwa Watanzania.

Ameyasema haya akiongea na waandishi wa habari muda mfupi uliopita.

Medeye amezungumza kwa kujipambanua kuwa yeye anasimamia haki na demokrasia, na kwamba amekerwa sana na tabia ya vyama vya Upinzani kutomheshimu Naibu Spika.

DISCLAIMER: Bango linaloonekana nyuma yake halina uhusiano na habari, lipo ofisi za UDP


amefata demokrasia nimemsikia akiongea anasema
alikuwa na
mawazo ya kuanzisha chama chake maana vyama vilivyopp hakuna demokrasia cha ajabu sijui ni demokrasia gan UDP wanayo

by the way hv UDP walishawah kufanya mkutanao mkuu achilia mbal uchaguz wao maana naona cheyo anaibukaga kwenye uchaguz asa na sijawah sikia uchaguz wa ndan
wa chama...

my take

nahis ccm wana master mind hii ..stail yao itakuwa divide and concur
naona wanatafuta wachumia tumbo wote na kuwahamisha vyama
kuua upinzan na tunajua udp, tlp na kile cha marehem mtikila na mataw ya ccm
 
Mbona hakujiunga na chama cha zamani kinacho muheshimi N/Spekr na hawasusii bunge naana hata hao UDP hawaonekani huko kwa N/SPK.Tunakutakia safari njema na makao mapya ndg' Ole
 
Eti amehama kwa sababu wabunge wa UKAWA wametoka nje ya bunge, na CHEYO ametumia fursa hiyo kuwaambia wabunge wa UKAWA warudi bungeni. CCM wana vituko sana, hizi drama zao hazitaturudisha nyuma katika kudai demokrasia.
....ndo natoka kuangalia taarifa ya habari ITV na habari kuhusu Bw. Goodluck Ole Medeye kuhamia UDP ya Bwana Mahela John Cheyo ikarushwa
....ni kweli amesema haya na kuongeza kuwa hawakuwachagua wabunge wa CHADEMA/UKAWA kwenda "kuranda randa nje ya viwanja vya bunge" bali waliwachagua "wakakae ndani ya bunge" watunge sheria!!......

Lol....kiukweli ilibidi nicheke sana mpaka wenzangu wakashangaa. Huyu anaitwa "Dokta" Ole Medeye!!

....Bwana Mapesa naye, akamalizia kwa eti "kuwaagiza wabunge hawa wa UKAWA warudi ndani ya bunge mara moja!!"....sina hakika akiwa kama nani "kuwaagiza" wabunge watokanao na vyama vingine kisichokuwa chake!!
 
ARudi Tu kuchunga Ni kazi pia.alishachangwa Ni msanii. Baada ya uchaguzi kaona kila mtu kambale kaenda kujazwa mifuko Na Mzee WA mapesa
 
Ni demokrasia..aangalie tu asichanganyikiwe..mbaya Zaidi yupo katika jiji langu la Arusha la wanaume wa shoka Tanzania kuliko wote
 
Back
Top Bottom