Goodluck Ole Medeye aikimbia CHADEMA. Atimkia UDP

Goodluck Ole Medeye aikimbia CHADEMA. Atimkia UDP

Kumbe sasa hiv ni makapi na wasaliti!!!!!! bado kuna lingine kapi lilopewa kugombea urais mnasemaje na hilo.
 
Mpaka kesho bado najiuliza chama chenye democrasia ya kweli na hakina figisufigisu nichukue card..!
 
Muacheni atumie uhuru wake wa
Kikatiba. Hajafanya kosa lolote.
 
Jamani, hivi unaweza, kufuata demokrasia UDP kwa John Cheyo au TLP kwa Lyatonga Mrema!

Maajabu duniani hayataisha.

Vv
 
Kila anayeondoka huko cdm ni pandikizi au msaliti.
Maana yake waliyoyategemea hakuna pale ni uzalendo mtupu na kujitoa! Wasaliti hawataweza!! Wataweza kukamatwa kila siku na kulala jela? ZZK na Ole Medeye? Fikiria kwa kichwa sio masaburi ndugu! Heshima kwako! Upinzani ni uzalendo!!!
 
Aliyekuwa
Mwanachama wa CHADEMA,
Bw.Goodluck Ole Medeye
amehamia rasmi Chama cha
UDP kinachoongozwa na Bw.
John Cheyo na kukabidhiwa
kadi ya uanachama leo. Ole
Medeye ambaye pia aliwahi
kuwa Naibu Waziri wa Ardhi,
Nyumba na maendeleo ya
makazi katika awamu ya nne,
lakini pia aliteuliwa na vyama
vinavyounda katiba ya
wananchi UKAWA kuwania
nafasi ya Uspika wa Bunge.
 
Ameona mbali bora uanze moja kuliko hujui unakopelekwa.
 
Back
Top Bottom