Goli la mkono limetimia, CCM wana akili sana

Goli la mkono limetimia, CCM wana akili sana

Kama mumeo hayupo leo sema makamanda waje wamege kisela unaonesha umepagawa sana

Inanishangaza sana seng.e anavojidanganya kwamba anadindisha.... sasa wewe mtoto mlaini hadi ukijamba unatoa maharisho sababu ya kupanuliwa kule nyuma utaweza mchezo kweli??


Cc Nyundo Kipozeo
 
Last edited by a moderator:
siasa mchezo wa akili sana hauitaji pupa UKAWA ni sawa na samaki alie lushiwa chambo bila kufikilia akakidaka.
tusubiri matokeo.

Peleka ujinga huko mchawi mkubwa ww
 
Sitaki kuamini kwamba tayari UKAWA wamezidiwa kete na CCM, Upinzani hasa katika mgombea urais umekufa kabisa,
watanzania ni lahisi sana kudanganywa nionavyo mwaka huu CCM itakua na wagombea wawili wanaoshindana kuwania kiti kimoja, kivuli cha LOWASSA ndani ya chadema ndio kinachowavuluga watanzania ndio kilicho ficha siri hii kubwa,mwaka huu ni sawa na zile kula za chama kimoja ndio au hapana.

tusitalajie kusikia et mgombea wa UKAWA amegomea matokeo hicho hakipo na mbinu hii ndio itakayotusaidia tupite kwa amani baada ya uchaguzi huu,kwa njia hii CCM watafanikiwa kwa 100% kuzuia wapinzani wasichukue kiti kwani mwenye kauli ya mwisho kukataa au kukubari matokeo ni mgombea mwenyewe.

lowassa ni amelelewa na ccm isichukuliwe rahisi tu kuikana ccm ila kwa sasa lazima ionekane hvyo ili imani iongezeke kwake tusubiri tushuhudie haya ifikapo october! asanteni.
siasa mchezo wa akili sana hauitaji pupa UKAWA ni sawa na samaki alie lushiwa chambo bila kufikilia akakidaka.
tusubiri matokeo.
Duh, kaazi kweli kweli...Kiswahili kweli kigumu!
 
kwanini wanaoipenda ccm wana fanana hata maumbo ya vichwa mmh!napata shaka mkao wa ubongo kichwani. hivi mmetembelea migodini mmeona vibao vya"USI KANYAGE ENEO HILI"eti tanzania huru.
 
na mpinzani wenu ni mtu anae wajua vizuri mpaka alama za makalio maana alihusika kuwa register mlipo kuwa mnaingia chamani
 
Sitaki kuamini kwamba tayari UKAWA wamezidiwa kete na CCM, Upinzani hasa katika mgombea urais umekufa kabisa,
watanzania ni lahisi sana kudanganywa nionavyo mwaka huu CCM itakua na wagombea wawili wanaoshindana kuwania kiti kimoja, kivuli cha LOWASSA ndani ya chadema ndio kinachowavuluga watanzania ndio kilicho ficha siri hii kubwa,mwaka huu ni sawa na zile kula za chama kimoja ndio au hapana.

tusitalajie kusikia et mgombea wa UKAWA amegomea matokeo hicho hakipo na mbinu hii ndio itakayotusaidia tupite kwa amani baada ya uchaguzi huu,kwa njia hii CCM watafanikiwa kwa 100% kuzuia wapinzani wasichukue kiti kwani mwenye kauli ya mwisho kukataa au kukubari matokeo ni mgombea mwenyewe.

lowassa ni amelelewa na ccm isichukuliwe rahisi tu kuikana ccm ila kwa sasa lazima ionekane hvyo ili imani iongezeke kwake tusubiri tushuhudie haya ifikapo october! asanteni.

Magamba mtakoma mwaka huu! Endeleeni kuweweseka, sababu ni kuwa huwezi kuyazuia mafuriko kwa mkono! Naona kila propaganda imekwama, hata hii imekwama hata kabla haijaanza.
 
Sangu jr, psychologia yako ni sufuri kabisa. zero, unajaribu kutumia psychology lakn kwa hili umekosea.
 
Ama kweli nineamini Mungu anatupenda Tanzania na ansona uonevu unaofanywa na wana CCM wachache .ila mwisho wao unefika ...this is the end of chama cha majambazi
UKAWA OYEEEEE
 
Sitaki kuamini kwamba tayari UKAWA wamezidiwa kete na CCM, Upinzani hasa katika mgombea urais umekufa kabisa,
watanzania ni lahisi sana kudanganywa nionavyo mwaka huu CCM itakua na wagombea wawili wanaoshindana kuwania kiti kimoja, kivuli cha LOWASSA ndani ya chadema ndio kinachowavuluga watanzania ndio kilicho ficha siri hii kubwa,mwaka huu ni sawa na zile kula za chama kimoja ndio au hapana.

tusitalajie kusikia et mgombea wa UKAWA amegomea matokeo hicho hakipo na mbinu hii ndio itakayotusaidia tupite kwa amani baada ya uchaguzi huu,kwa njia hii CCM watafanikiwa kwa 100% kuzuia wapinzani wasichukue kiti kwani mwenye kauli ya mwisho kukataa au kukubari matokeo ni mgombea mwenyewe.

lowassa ni amelelewa na ccm isichukuliwe rahisi tu kuikana ccm ila kwa sasa lazima ionekane hvyo ili imani iongezeke kwake tusubiri tushuhudie haya ifikapo october! asanteni.

Mara nyingi tunapenda kuona kama yanayowapata wenzetu ni ya kawaida hata kama wakati mwingine huweza yakapelekea watu hao kupoteza uhai. EL kaumizwa sana na CCM bado kuna watuwenye akili timamu wanajaribu kutuaminisha kuwa ulikuwa ni usanii tu. Lowasa katu hangeweza kuendelea kuwa mmoja kati ya wana CCM watiifu baada ya unyama aliotendewa. Haya mnyojaribu kutuaminisha ni dharau kubwa kwa watu wenye akili timamu wanao jua maana hasa ya kuumizwa. Lowasa kafanya uamuzi amini msiamini ameshaenda hawezi tena kuitumikia CCM.
 
Back
Top Bottom