Al-mukheef
JF-Expert Member
- Feb 2, 2025
- 8,362
- 10,422
Shida ni kwamba wanatumia misamiati migumu mnoSasa itabidi Rasi Simba atufundishwe kiingereza kwa sababu AI mwenyewe ni mpuuzi.
Shida ni kwamba wanatumia misamiati migumu mnoSasa itabidi Rasi Simba atufundishwe kiingereza kwa sababu AI mwenyewe ni mpuuzi.
Hilo ni tatizo Kwa kweli.Shida ni kwamba wanatumia misamiati migumu mno
Redundancy ni niniHilo ni tatizo Kwa kweli.
Kwenye masuala ya kiimani shida huwa ni kutofautiana uelewa kwenye baadhi ya masuala mbalimbali. Wengi mnafikiri kuhoji hoji hovyo ndio fikra huru.Achague upande mmoja tu,
mkuu upo 50/50, sasa kwenye fikra huru mkuu, hizo dini za abrahamic wanakubali fikra huru hapo kwenye mambo ya imani hapo?
Kwa kweli sijui.Redundancy ni nini
Mbona ni jambo ambalo linaeleweka msingi wa Theist kusema kuna Mungu ni imani, na ndio maana masuala ya Mungu ni masuala ya imani unaweza ukaona sababu za kukubali kuamini ukaamini Mungu au haujashawishika na sababu za kuamini na usiamini.Theists mnadai kuna Mungu, Kitu ambacho Atheists huwa tunawashangaa, Mmewezaje kujua hilo kwa uhakika?
Atheist haishii kutokuwa na imani ya Mungu na miungu bali ni zaidi ya hivyo.Atheists sio kundi la dini.
Atheist ni mtu asiye na dini wala imani ya aina yoyote ile ya Mungu au miungu.
Theists mnadai kuna Mungu, mmewezaje kujua hilo kwa uhakika?
Ni kawaida hilo mkuu.Sijaona hoja yako yenye mantiki kitambo tu
Tatizo sio hilo bali tatizo ni kukosekana kwa ushahidi wa kuwepo kitu kufanya kuwa ndio uthibitisho wa kutokuwepo hicho kitu.Chochote kinachodaiwa bila ushahidi kinaweza kutupiliwa mbali bila ushahidi
Anything asserted without evidence can be dismissed without evidence.
Siamini.Je, una amini kwamba Mungu anayeitwa Zeus yupo?
Wagalatia 6:7-8Huyo Mungu wenu ana uwendawazimu.
Mungu ambaye alikuwa na uwezo wa kuumba Dunia isiyo na mabaya. Lakini Akashindwa kufanya hivyo. Badala yake akaruhusu Dunia yenye mabaya iwepo. Ni Mungu mwenye makusudi na ujinga.
Huyo Mungu kama alijua tangu mwanzo kwamba kuna mambo hayampendezi na alikuwa na uwezo wa kuyafuta kabisa yasiwepo, Angefanya hivyo.
Kama Mungu alijua kabisa toka mwanzo kuna mambo hayampendezi lakini akaamua kuyaacha tu mambo hayo yawepo, Haya ni MAKUSUDI ya wazi kabisa. Na uonevu dhidi ya watu wema.
Ni sawa na referee anayeona off-side kabisa lakini anakausha anasubiri goli lifungwe halafu ndio aanze kusuluhisha mzozo baina ya timu mbili.
Kwanini huamini?Siamini.
Tafsiri ya baadhi ya maneno na jinsi yalivyotafsiriwa kwa kiswahili, ime ondoa ile maana halisi ya neno.Kwa hiyo hapo tafsiri yake ni tofauti na wewe ulivyokusudia?
Waseminary ni decent, hii generalization ya ajabu sanawaseminary ni decent sana simuoni kwenye useminary,ndiyo uje kuaminisha watu Mungu hayupo🤣🤣
Leta huo uzaidi wa hivyo hapa.Atheist haishii kutokuwa na imani ya Mungu na miungu bali ni zaidi ya hivyo.
Inategemea mkuu maana wengi wamefungiwa kwenye boxHuyo anapingaga kila kitu humu jf ukimfatilia kwa karibu
Washasema hapo ukikaa vibaya unaweza tolewa kwenye imaniHuwa mnabaki nazo sasa?
Hakuna sehemu nime muaminisha mtu Mungu hayupo.waseminary ni decent sana simuoni kwenye useminary,ndiyo uje kuaminisha watu Mungu hayupo🤣🤣
Kila kitu, kwanzia kipi hadi kipi?Huyo anapingaga kila kitu humu jf ukimfatilia kwa karibu
Mkuu, si kwa ajili ya Mungu kupata taarifa — Yeye tayari ni Mjuzi wa yote. Mtihani ni kwa ajili yetu sisi, si kwa ajili Yake. Unaleta haki, uwajibikaji, na maana ya uchaguzi wetu.
Kama hakuna mtihani, basi hakuna tofauti kati ya mema na mabaya, wala hakuna uwajibikaji wa kweli. Uovu haukuumbwa ili kushinda mema, bali ili kutoa nafasi ya kuchagua mema kwa hiari. Bila uchaguzi, hakuna maadili; bila maadili, hakuna ukuaji wa kiroho.
Mungu kujua matokeo hakumaanishi anatunyima uhuru wa kuchagua. Maarifa Yake hayalazimishi matendo yetu — sisi bado tunachagua.