God's time is a myth, The strategy of redundancy

God's time is a myth, The strategy of redundancy

Sheria.! Ni upumbavu
Unasema sheria ni upumbavu, Je unadhani watu kuwa na imani ya Mungu tu, bila sheria ingetosha kudhibiti maovu?
Sheria haina maana isipokuwa na msimazi

Unaweza ukawa mbwamwitu unatungia sheria kondoo kila siku unawapeleka malishoni wa nakuona mwema ila kila jioni unaomba mmoja wao akakutandikie kitandani na harudi

Leo tuna mifano inaonekana wazi lakini inaonekana kama hadithi za kutunga viongozi wanaotumainiwa kama wasimamizi wa sheria lakini ndio wahujumu washeria

Sheria inakuwa na maana unapokuwa juu yake na siyo chini yake

Sheria ni kama chanting za kiimani kufanya mpumbavu aone yupo salama

Iwe ulaya hata kwa mtogole sheria ni upumbavu

Wakati nipo mdogo sikudhani dini haiepukiki hata ukikataa Mungu bado binadamu watakufundisha kutii Mungu wa mamlaka kwa jina la sheria
Toka kitambo dini na imani za Mungu zilifeli kuwafanya watu wasitende maovu.

Ndio maana zikaanzishwa sheria dhidi ya makosa mbalimbali, mahakama zikaanzishwa, vituo vya polisi vikaanzishwa, mahabusu zikaanzishwa.

Hii yote ni kwa sababu imani kwa Mungu haikuleta matokeo yoyote chanya ya kudhibiti maovu duniani.
Hakuna kitu kinaitwa sheria nzuri ikiwa anayehukumu ni binadamu
Wahalifu wengi ni watu wa dini na imani kwa Mungu. Lakini bado wanatenda maovu.

Bila uwepo wa sheria, unadhani hiyo imani ya Mungu ingetosha kudhibiti maovu ya Dunia?

Wewe angalia kina Kibwetere walivyo choma watu kwenye makanisa.

Angalia yule mchungaji wa Kenya Paul Mackenzie aliyeua maelfu ya watu kwa kuwaambia waumini wake wafunge mpaka kufa wakamwone Yesu.

Angalia waislamu wanaoamini ukiua makafiri unapata thawabu kwa Allah.

Unafikiri bila sheria za kibinadamu, mauaji si yangekuwa mengi sana, kila mmoja akijaribu kumtetea Mungu wa imani yake.

Imani kwa Mungu ndio UPUMBAVU kwa sababu imeleta machafuko, mabishano na mauaji mengi duniani.
 
kumuelimisha mpagani mambo ya Mungu sio kazi ndogo.
Mungu muweza wa vyote, alishindwaje kuumba binadamu wasio wapagani?

Mungu ambaye mnadai ni muweza wa yote, angeweza kuumba binadamu wema tu, wasio wapagani, watakao mtii na kumwamini siku zote na wakati wote.

Lakini alishindwa kufanya hivyo.

Kama Mungu alijua toka mwanzo kwamba anataka kuaminiwa na kila mtu, Sasa alishindwaje kufanya kila mtu amwamini yeye siku zote na wakati wote?

Au hakutaka aaminiwe na kila mtu?

Au alifanya makusudi wapagani wawepo ili baadae aje kuwaadhibu kwa kutokumuamini?

It doesn't make sense, Mungu muweza wa yote, anaruhusu wapagani wawepo, wakati alikuwa na uwezo toka mwanzoni wa kuumba watu wema tu, watakao mwamini na kumwabudu siku zote.

Ni either Mungu huyo hawezi yote. Au hayupo.

Kuwepo kwa Mungu ambaye ni muweza wa vyote, Kwenye Dunia yenye wapagani ambao wangeweza kudhibitiwa tangu mwanzoni na Mungu muweza wa vyote, kunaleta contradictions.
 
Unasema sheria ni upumbavu, Je unadhani watu kuwa na imani ya Mungu tu, bila sheria ingetosha kudhibiti maovu?

Toka kitambo dini na imani za Mungu zilifeli kuwafanya watu wasitende maovu.

Ndio maana zikaanzishwa sheria dhidi ya makosa mbalimbali, mahakama zikaanzishwa, vituo vya polisi vikaanzishwa, mahabusu zikaanzishwa.

Hii yote ni kwa sababu imani kwa Mungu haikuleta matokeo yoyote chanya ya kudhibiti maovu duniani.

Wahalifu wengi ni watu wa dini na imani kwa Mungu. Lakini bado wanatenda maovu.

Bila uwepo wa sheria, unadhani hiyo imani ya Mungu ingetosha kudhibiti maovu ya Dunia?

Wewe angalia kina Kibwetere walivyo choma watu kwenye makanisa.

Angalia yule mchungaji wa Kenya Paul Mackenzie aliyeua maelfu ya watu kwa kuwaambia waumini wake wafunge mpaka kufa wakamwone Yesu.

Angalia waislamu wanaoamini ukiua makafiri unapata thawabu kwa Allah.

Unafikiri bila sheria za kibinadamu, mauaji si yangekuwa mengi sana, kila mmoja akijaribu kumtetea Mungu wa imani yake.

Imani kwa Mungu ndio UPUMBAVU kwa sababu imeleta machafuko, mabishano na mauaji mengi duniani.
Namaanisha dini imeshindwa sawa

Na hata mamlaka zitashindwa pia hata zikijifaragua vipi

Kudhani utatunga sheria kali za kudhibiti watu ni kujenga Mungu mpya wa mamlaka

Nina maana utakataa Mungu wa hadithi za kufikiria lakini utajiridhisha kwa Mungu mpya wa mamlaka

Pombe moja kwenye chupa mpya
 
Back
Top Bottom