kurlzawa
JF-Expert Member
- Jan 23, 2018
- 16,694
- 20,658
Kaondoka nacho?Maskini, nakiona kitoto cha Marehemu Mawazo... CCM Mungu anawaona yote mtendayo ipo siku.
Kaondoka nacho?Maskini, nakiona kitoto cha Marehemu Mawazo... CCM Mungu anawaona yote mtendayo ipo siku.
Kama alivyotishiwa Mzee Makamu Mkt CCM?Kumbe kelele za bure tu, katishiwa kidogo tu mbio!! Ujanja wa bure kabisa. Akahudumie wazee huko sasa apate hela ya kunywa bia, halafu awatukane na wao aone.
Matusi huwa yana manufaa gani?Lema kaiacha Arusha ili itakuwa vizuri maana sasa ataweza kumtukana Jiwe mtandaoni bila uoga.
Nahisi Likabudi linaweza likamuita balozi wa Canada likamtishia kwa ile mimacho yake huku likimsisitiza kurudisha bombardiers zote walizozinunua Canada
Na jizi la tilioni 1.5 atakuwa nani? Political interpreneur?Tapeli la kisiasa acha likafie mbele!
Kupotea step ukiwa hai ni sahihi x 1000 kuliko kupotea step ukiwa mfu angekaa hapa angekuwa anabeti na maisha yake.Haitamchukua muda mrefu kugundua kuwa kapotea stepu.
Unasema akafie mbele mwenzio yuko Canada, jiulize alifikaje, wewe hata Lilongwe hujawahi kufika, endelea kuuza dagaa Manzese weweTapeli la kisiasa acha likafie mbele!
Tanzania ndiyo ina nguvukazi?.
Kweli Kabisa, kula atapata mahitaji yote muhimu.Bora ameenda zake Canada, huko watoto wake watapata elimu na mazingira bora na amani ya kutosha. Yaani namuonea wivu kwa kupata ulaji.
Usisahau watoto kuharibika pia, kule kuzuri tu kumpeleka mtoto kusoma chuo sababu anakuwa anajitambua ukipeleka mtoto kule kufundishwa ushoga na usagaji shuleni vitu vya kawaida tu ni sehemu ya somo tu la types of acceptable relationship in CANADA!!!Canada wanahitajika watu wengi sana kazi zipo kibao kupita maelezo na kikubwa kuliko vyote elimu bora ambayo haipatikani Tanzania watapata watoto wake!
Ukisikia kumpiga chura teke ndio huko
Ha haaa pole yakeDah! Mdude chadema Naye angekimbiaga nchi aisee, ona anavyoteseka sasa
Ebow me nina taka ni wa fundishe watoto wangu kuishi na nyoka na kenge na mamba na CCM nyumba ndani ya nyumba moja ni suala la kujitambua tu mkuu Bangi haiwezi kuwa sigara mradi elimu ni safi!usisahau watoto kuharibika pia
kule kuzuri tu kumpeleka myoto kusoma chuo sababu anakuwa anajitambua ukipeleka mtoto kule kufundishwa ushoga na usagaji shuleni vitu vya kawaida tu ni sehemu ya somo tu la types of acceptable relationship in CANADA!!!
Kaenda kuharibu watoto kwenda kujifunza mambo ya sodoma na gomora
Ila nyie ni wehu kweli swala la madeni yake linawahusu nini? Madeni kwa mwanaume unaye simamisha ni kawaida sana.kakimbia deni la CRDB, itabidi ile nyumba yake ya njiro, magari, matrekta, yapigwe mnada kufidia hilo deni
Yeye na watoto wake na mkewe watalipwa kila mwezi si chini ya dola 800 $ Canadian.kila mmoja.
Hakuna KAZI, ajiandae kisaikolojia. For the next five years !Canada inahitaji wageni wengi kwakuwa imepungukiwa nguvukazi
Ni kitu no moja kabisaUsalama wa maisha ni muhimu sana
Lema ana akili sanaLema yupo smart wachache ndani ya taifa wanavuruga amani na ustawi wa taifa letu. Hakuna mwenye furaha.
Dr Slaa yupo Sweden acha ukanjanja.Kuriport kwa Dr Slaa kweli aya maisha ni safari. Lema na Dr Slaa wanakula Bata Canada sasaivi tu.