Godbless Lema aanza ziara ya kuteketeza CCM Arusha

Godbless Lema aanza ziara ya kuteketeza CCM Arusha

Huyu jamaa bunge linaendelea yeye anazurura tu!

Nayeye ikifika wakati wa kutoa hotuba yake ya mambo ya ndani asije kuleta vituko kama vya Msigwa!!!

Lema, kaa chini uandae hotuba inayoeleweka. Acha kuzurura...

Hadi arudi Bungeni atakuwa kawajeruhi,hata ile walivyotolewa wale watano bungeni ccm walifurahi lakini maumivu wanayo,na huyo hadi arudi cha moto wamekiona mafisadi
 
Akae Bungeni ili? Wakati kila kitu cha upinzani mnapinga mpaka mkatae halafu baadaye mnalipindua kidogo halafu mnaleta kama wazo jipya! Machali ya Ara ndo tunapenda hizo sisi. CCM haielewi bila kutumia nguvu na kuwaelimisha wananchi ndo silaha pekee ili wakuelewe! Yule mmaa kule bungeni atafute wa kuwakejeli na si Lema.Ka wapi kwanza? Kanajipendekeza maana ukutukana upinzani unapewa cheo CCM.
 
Vijana wengi waliolaghaika ni wale wanaotumia lile zao ambalo Lema anajihusisha kuuza kwa siri.


Hpja hamna mmebaki kuongea tu na bado,mtasema sana mara majani mara viroba mtamaliza hadi mboga mtazitaja kwa majina,mchuma huooooooooooooo
 
ZeMarcopolo,

aibu ya Msigwa umeiona wewe au tuseme kichwa chako ni cabbage hakina ubongo wa kufikiri na kuchambua mambo.

kweli sisi ni maiti zinazotembea,bora kuwa marehemu mtarajiwa kuliko kuwa maiti inayotembea.
 
Hembu tafakari! Bungeni Job Ndugai na Bibi Anne Makinda Lema hawamtaki kumuona akichangia hoja! Na pia wakimpa Ban nakuingia mitaani Polisi kwakushirikiana na Magese Molongo nao wakamuweka ndani na alivyotoka bado ni shujaa! Je Lema mtamuweka sehemu gani ili CCM mpumue na huku Lema alishawaambia kua HAKUNA ZAMBI KUBWA DUNIANI NA HATA MBINGUNI KAMA UOGA??????
 
mbunge wa viti maalumu betty machangu akichangia mjadala wa wizara ya maliasili na utalii hivi punde ameeleza kuwa mkoa wa arusha ni wa pili kwa ulipaji na ukusanyaji kodi hapa nchini lakini hivi sasa maendeleo ya mkoa huo yanazidi kudidimia kwa sababu arusha mjini haina muwakilishi kwa sababu mbunge wake yuko bize na maandamano na siasa za vurugu kila kukicha.

Yawezekana nina ufahamu mdogo sana wa uchambuzi wa masuala ya "maendeleo". Umeonyesha kuwa "kodi kubwa" inapatikana ila "maendeleo yanadidimia" kisha kwa kuwa "mbunge yupo busy na maandamano". Kiasi hicho kikubwa cha "kodi" kinakusanywa na nani? Ni unit ipi ina wajibu wa kupanga na kuelekeza kodi hiyo katika miradi ya maendeleo? Lema ameshafanya 'maandamano' mara ngapi na ni kwa namna gani yameathiri "kodi kubwa" inayopatikana huku maendeleo yakididimia? Huyo mbunge aache porojo. Anajua fika alocation ya bajeti ya miradi ya maendeleo inafanywa na serikali kuu kupitia approval ya bunge. Anajua fika "ukiritimba" wa uchama katika kugawa "nyama" kiduchu kwa majimbo yanayo'ongozwa na upinzani. Pato pekee la ndani kupitia kodi haliwezi "leta" desired maendeleo jimboni.
 
Lema nnamfananisha na Rapper Snoopy Dogy Dogy.
Tha Doggfather kuna wimbo una verse hii
He could be the most successful Rap star in America,
His first album sold 4 million copys,
But lately Snoop Doggy Dogg,
is spending more time in the Criminal Courts Building than in the studio.

[Reporter #2 ]

There has been no shortage of controversy for rapper Snoop Doggy Dogg,
His followers, called the Dogg Pound say they are trying
to display a positive image in negative times.

[Reporter #3 ]

Meantime prosecuters say,
in so they are not planning to drop murder
charges against rap music star Snoop Doggy Dogg.

[Reporter #2 ]

Prosecuters may have to drop murder charges against Snoop Doggy Dogg.
Ana kipaji cha pekee
 
Halafu chakunishangaza hapa JF kuna mtu anajiita ZeMarcopolo anaanzisha Uzi wakutokukubaliana na chama fulani au Isuue fulani, anapotokea mtu akaichanganua hiyo hoja yake ZeMarcopolo anaLike na huku yeye alishaipinga katika Uzi aliyoianzisha! Kweli sipati picha kwa huyu jamaa pamoja na mwenzake anayejiita Chris nani vile ambaye Avata yake kapiga picha akiwa kavaa suti huku yuko kwenye shamba la mahindi au shamba la majani ya Ngo'mbe!
 
Huyu jamaa bunge linaendelea yeye anazurura tu!

Nayeye ikifika wakati wa kutoa hotuba yake ya mambo ya ndani asije kuleta vituko kama vya Msigwa!!!

Lema, kaa chini uandae hotuba inayoeleweka. Acha kuzurura...
Zemarcopolo, ah! Kweli Lema, huko ni kuzurura? Ulisema tena kuwa wale wabunge waliokuwa wamesimamishwa walikwenda majimboni kuzurura. Ah! Kuzura kwingine kuna faida kwa chama. Kuzurura kwingine kunaweka msingi wa uchaguzi wa madiwani kwa upande wa chama. Lema ameitaim vizuri sana ccm. Ngoja azurure. Kitaeleweka!
 
Atajulia wapi mkuu anachojali ni buku saba tu.

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Huyu jamaa bunge linaendelea yeye anazurura tu!

Nayeye ikifika wakati wa kutoa hotuba yake ya mambo ya ndani asije kuleta vituko kama vya Msigwa!!!

Lema, kaa chini uandae hotuba inayoeleweka. Acha kuzurura...

hakuna kingine unachoonaga...hivi lumumba wanakulipa bei gani dada yangu? ZeMarcopolo
 
Last edited by a moderator:
ZeMarcopolo,

aibu ya Msigwa umeiona wewe au tuseme kichwa chako ni cabbage hakina ubongo wa kufikiri na kuchambua mambo.

kweli sisi ni maiti zinazotembea,bora kuwa marehemu mtarajiwa kuliko kuwa maiti inayotembea.

Josephine dada yangu.

Mimi nakuheshimu na nakupenda sana. Kwahiyo maoni yako ninayuchukua kwa moyo mkunjufu.

Nakutakia usiku mwema dada yangu. Mungu akuamshe na nguvu ya kulitumikia taifa lako dada yangu mpambanaji. Tuendelee kuwa pamoja...
 
Hembu tafakari! Bungeni Job Ndugai na Bibi Anne Makinda Lema hawamtaki kumuona akichangia hoja! Na pia wakimpa Ban nakuingia mitaani Polisi kwakushirikiana na Magese Molongo nao wakamuweka ndani na alivyotoka bado ni shujaa! Je Lema mtamuweka sehemu gani ili CCM mpumue na huku Lema alishawaambia kua HAKUNA ZAMBI KUBWA DUNIANI NA HATA MBINGUNI KAMA UOGA??????

kitu kibaya sipendi ni kuona mtu akiharibu kiswahili...tafadhali mkuu,ni Dhambi sio Zambi
 
Wewe ndio mwenye muda wa kufuatilia mambo ya mtu sifuri kama Lema. Mimi habari za Lema nazisikia akikamatwa na polisi, akifikishwa mahamani, akifukuzwa kwenye maandamano au akipigwa virungu na mgambo otherwise huwa sijui taarifa zake na sizihitaji.

Mkuu punguza jazba waache magamba wanyooshwe kidogo na kamanda.
 
ccm kwa kumtumia kada wao magesa mulongo wamempiga kamanda Lema ngumi moja sasa yeye anarudisha kumi na mbili kwa mpigo. magamba mtakoma kulinga hadi uchaguzi mdogo wa madiwani unakwisha mtakuwa mnapumulia machine.
 
Back
Top Bottom