• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Give the name of this animal MPE JINA HUYU NDEGE AU MNYAMA?

King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,729
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,729 2,000
Mmh, uzazi kazi jamani. Sipati picha mshangao wa siku alipototolewa!
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,888
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,888 0
yule aliyesema cdm itakufa baada ya mwaka mmoja.
mzee wa gombe.
 
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,430
Points
1,225
andishile

andishile

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,430 1,225
mwe vandu mwe!mwaunganisha mapicha mwatoa kiumbe mupya duniani!big up! yeye kiumbe mwenyewe anajishangaa! namuita kunsokwe!
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,075
Points
1,250
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,075 1,250
uyo ni aina ya ndege anaetaka kushabihiana na wawizara fulani hivi.....
 

Forum statistics

Threads 1,402,761
Members 530,977
Posts 34,404,295
Top