Gharama zinavyo limit frequency ya kuonana kwa wapenzi

Gharama zinavyo limit frequency ya kuonana kwa wapenzi

Mmmmmh! Mimi mbona hata sipangagi kumtoa MTU.
Nikitoka zangu kazini nimejisikia kuingia kiwanja nazama kiwanja...... Najisikia kumuita mtu nanyanyua simu km ana nafasi anijoin....au labda kwasababu vikao vyangu vinakuwaga vya monde tu.
 
Mmmmmh! Mimi mbona hata sipangagi kumtoa MTU.
Nikitoka zangu kazini nimejisikia kuingia kiwanja nazama kiwanja...... Najisikia kumuita mtu nanyanyua simu km ana nafasi anijoin....au labda kwasababu vikao vyangu vinakuwaga vya monde tu.

Dalili za ubahili hizo
 
Kama naona mnajipanga kwenda out hapa..........msiniache tafadhali........halafu tunakwenda wapi..........?....... Madame B na Evelyn Salt........nivae nini.......?.......
 
Last edited by a moderator:
Kama naona mnajipanga kwenda out hapa..........msiniache tafadhali........halafu tunakwenda wapi..........?....... Madame B na Evelyn Salt........nivae nini.......?.......

We mrembo najipanga nikutoe out lakini hadi mavuno yangu ya kahawa yachanganye
 
Last edited by a moderator:
Kama naona mnajipanga kwenda out hapa..........msiniache tafadhali........halafu tunakwenda wapi..........?....... Madame B na Evelyn Salt........nivae nini.......?.......

Hahahaah....
we acha tu.
Out zenyewe watu wanazipigia mahesabu jinsi ya kulipa bill.

We vaa 'rangi ya parachichi' tukutane Club 777....
Waijua rangi ya parachichi wewe?
 
Last edited by a moderator:
Kuna jamaa mmoja bahili niliona kwenye diary yake kaandika "Gharama ya bao moja" kaorodhesha matumizi ifuatavyo
Nauli 5000
Guest 15000
Viburudisho 10,000
Demu kumtoa 10,000
jumla 40,000/=
kwa kweli inahuzunisha nakufedhehesha.
Hivi nyie wanaume, kuacha tu mnaona nini hadi mfikie mahali pa kuandika matumizi?
 
Kuna jamaa mmoja bahili niliona kwenye diary yake kaandika "Gharama ya bao moja" kaorodhesha matumizi ifuatavyo
Nauli 5000
Guest 15000
Viburudisho 10,000
Demu kumtoa 10,000
jumla 40,000/=
kwa kweli inahuzunisha nakufedhehesha.
Hivi nyie wanaume, kuacha tu mnaona nini hadi mfikie mahali pa kuandika matumizi?

Dawa ya bahili kama huyu ni kusepa na wallet yake...kiranga komoo
 
Mali bila daftari?,,,,,,,,,,,,,,. Diary ndiyo mpango mzima nzur hiyo.
 
Yeah,hela muhmu,umetoka na kishanshudo mara kakutana na ndg yke nae anaunga safar we mj0mba huna hata jero mnajizungusha mjin kama mnasubir folen ya bvr ipungue,hata ukimwaga v2mbua ushndwe kulipa mt0ko JIPANGE HATA SH.70 aah fuleshi
 
mwekundu, labda mi ndo sielewi ama am from a totally different planet.

If a guy asks me out, then he has to pay for my look? How does that happen?

Another thing, if I always look good, going out with a guy is just a matter of polishing up and not emptying your savings.

Huishi au hujaishi Dar? Kama ndivyo sorry, huku tunatoboka wallet acha tu
 
Last edited by a moderator:
Hahahaah....
we acha tu.
Out zenyewe watu wanazipigia mahesabu jinsi ya kulipa bill.

We vaa 'rangi ya parachichi' tukutane Club 777....
Waijua rangi ya parachichi wewe?

Kwa wazee wa ngwasuma?
 
Kuna jamaa mmoja bahili niliona kwenye diary yake kaandika "Gharama ya bao moja" kaorodhesha matumizi ifuatavyo
Nauli 5000
Guest 15000
Viburudisho 10,000
Demu kumtoa 10,000
jumla 40,000/=
kwa kweli inahuzunisha nakufedhehesha.
Hivi nyie wanaume, kuacha tu mnaona nini hadi mfikie mahali pa kuandika matumizi?

Sasa siku nikiwa hata na hamu ya kukutana na wewe na mfuko hausomi naghairi cc mshana jr
 
Last edited by a moderator:
Mmmmmh! Mimi mbona hata sipangagi kumtoa MTU.
Nikitoka zangu kazini nimejisikia kuingia kiwanja nazama kiwanja...... Najisikia kumuita mtu nanyanyua simu km ana nafasi anijoin....au labda kwasababu vikao vyangu vinakuwaga vya monde tu.

Ishu ni kumuongeza mtu wa pili kwa pembeni,sisi wenyewe tunajua jinsi ya kujikadiria
 
Back
Top Bottom