Gharama zinavyo limit frequency ya kuonana kwa wapenzi

Gharama zinavyo limit frequency ya kuonana kwa wapenzi

Kazi na dawa...nauli yake kuja na kurudi 40,000 anakunywa savanna saba 31,000 nguruwe kitu lost na ndizi tatu 6,500 vocha 3,000 pesa ya room 30,000 full AC, pesa ya uchakavu 30,000 jumla... 140,000 na chenjichenji...mtaonana mara 4 kwa mwezi unapata 560,000 na mimi nakula bia kumi right kwa mtoko mmoja so 23,000 mara 4 napata 92,000 jumla kuu napata 652,000 semeni sasa na hapo ni mtu mmoja tu
Hii calc. kali. umesahau nusu kuku na ndizi mbili kwako.
 
mtoko ni wewe tu...mademu wetu wa uswazi ukimpeleka coco beach anaridhika kabisa! nauli yeye na mimi 2400[dladala] hapo inabaki 7600 inatosha kabisa kula mihogo/mishikaki ya 100/- na soda! weekend imepita!

teh teh hii nimeipenda LOL
 
Kazi na dawa...nauli yake kuja na kurudi 40,000 anakunywa savanna saba 31,000 nguruwe kitu lost na ndizi tatu 6,500 vocha 3,000 pesa ya room 30,000 full AC, pesa ya uchakavu 30,000 jumla... 140,000 na chenjichenji...mtaonana mara 4 kwa mwezi unapata 560,000 na mimi nakula bia kumi right kwa mtoko mmoja so 23,000 mara 4 napata 92,000 jumla kuu napata 652,000 semeni sasa na hapo ni mtu mmoja tu
Hossam umenichekesha sana kwa calculation hizi me ningeonana nae mara 2 tu kwa mwaka LOL
 
Last edited by a moderator:
Mimi Outing Za Ivyo Ni Adi Ni-Bet Zangu Ndo Nile Hela.
Ela Ya Boon Siwezi Katu Tumia Namna Iyo Nsije Nikalala Njaa Bureeee,Watu Wenyewe Wanataka Kuku Wa Kfc Na Subway Mie Akhaaaa.
Acha NiendeleeNa Mabeki3 Zangu Tu. Kiepe Cha Buku Na Fursana Au Sayona Ameridhika. Unafumua Adi Unatosheka.
 
mwekundu, labda mi ndo sielewi ama am from a totally different planet.

If a guy asks me out, then he has to pay for my look? How does that happen?

Another thing, if I always look good, going out with a guy is just a matter of polishing up and not emptying your savings.
 
Last edited by a moderator:
We inakuxhnda 3500 ya azam juice na nauli ya kwnda kuxhangaa hta beach au ndo matambo
 
Huko unakokutaja usafiri ,vinywaji na chakula ni expensive au we unaenda jioni wakati baby AMESHASHIBA....kupunguza gharama?👅

hahahaha mwekundu umenifurahisha hapo kwenye AMESHASHIBA kupunguza gharama
 
Last edited by a moderator:
duh! sijafanya mtoko wa maana tangu 2013
 
"I'm busy" kwangu means;

- am not really interested in u

- u r not worth spending my money with

- there is someone else! ;-)

anshakum matusi khaa........

waschana wanakazi, heri yangu mie nisietegemea out ya mtu full kujirusha, kujilipua na kula ujana angali mzee aka ajuza aka kigagula.
 
Chagueni Ukawa, kutakua na allowance za weekend kwa kila kijana,
 
Back
Top Bottom