Gerald Hando na kipindi cha POWER BREAKFAST - jicho la ngómbe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gerald Hando na kipindi cha POWER BREAKFAST - jicho la ngómbe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, Feb 3, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Leo Asbh Gerald hando amenigusa sana na kusema kama kweli viongozi wetu wana mambo yao katika shule za kata, na kuzipa majina yao, Sasa majina ya shule za kata ni ya viongozi tena wanasiasa wengine mafisadi tu, Je sisi kama watz tunalipokeaje hili la Gerald Hando, Excellent, Hata Jana nilisikia kipindi cha JAHAZI, Kayanda alifanya vizuri sana na aliweza kusema vitu vya maana kwa kutaja bei zilivyopanda, Je KIBONDE nataka aondoke katika hicho kipindi na aendelee na mc tu.

    at least wanajaribu sasa ispokuwa KIBONDE
     
  2. h

    hamenya Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gerald Hando ni makini sana katika kudadisi mambo...Kama Clouds wanataka kupata wasikilizaji kibonde hafai katika jahazi. Kwanza kwa sasa hivi kuanzia jioni watu wengi wanasikiliza kipindi cha HOJA YA LEO toka radio one.... Jahazi imetawaliwa na hisia za kujikomba kwa serikali.
     
  3. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    At least umeniambia cha kusikiliza maana sikui hizi nimekuwa nikityoka ofsini naplay CDs tu, hii imekuwa hivi toka kipindi kile Kibonde alipomfungia kibwebwe SUGU kwa matusi ya nguoni kipindi kizima.
     
  4. Path Finder

    Path Finder Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nilishasahau kama kuna radio inaitwa Clouds!!!! Labda mtoa hoja anaweza kunishawishi nirudi tena kuisikiliza lakini sio kipindi cha kibonde
     
  5. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Gerald Hando na Kayanda ndo nawaona wenye upeo wa kuelewa mambo, huyu Kibonge kajawa fikra za kidumu chama cha mapinduzi kiasi kwamba hawezi kufanya uchambuzi ama kutangaza habari akiwa neutral (bila kuegemea upande wowote)!

    Kibonde anaendekeza njaa, anajua akiwaeleza ukweli CCM na serikali yake watakuwa hawampi kazi ya u-MC kwenye sherehe zao!! So yuko tayari kufanya chochote kuwafurahisha watawala ili mradi mkono uingie kinywani!
     
  6. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,634
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo siyo kibonde jamani ni nguvu ya pesa inayoletwa na mafisadi
     
  7. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,504
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kibonde ni mgonjwa jamani hivyo tusimlaumu sana kumbukeni ugonjwa wake unastages nyingi sana sasa tusimlaumu bure...
    ikiwezekana ashauriwe boss wake kibonge is sick wajameni...
     
  8. M

    Muinjilisti Senior Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaumwa nini kwani?
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Gerald hata mimi namkubali sana, ana sifa za kutosha kumfanya mtangazaji mzuri, ikiwemo ya sense of humour
     
  10. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 5,475
    Likes Received: 10,262
    Trophy Points: 280
    Kibonde ana haribu JAHAZI inaonesha ni enterntainer si proffesional,hajui law na ethics za broadcasting.Aende darasani.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,123
    Likes Received: 7,086
    Trophy Points: 280
    Anaumwa ugonjwa wa upungufu wa kinga mwilini.
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    noooo....mie nasikiiza Blass 100.5 na DJ JD matlou.....mijitu mingine bana.....huo muda ni wa ku relax na kuvuta foleni unasikiiza hoja za nini?
     
  13. c

    chelenje JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gerald Hando is good, anajua kudadavua mambo. Yule Kibonde is rubbish...!!!!
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,615
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    Yule Paul James na yule mwanamke sijui nani wameshindwa kabisa......bora enzi za Kipanya na Fina
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kipanya hata akiamia uchochoroni fm ntaendlea kumckiza
     
  16. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jamani ni kweli au wanamsingizia so hilo ndolinalomfanya asiwe makini kwenye kazi yake mana anaboa anapochambua mambo yani kero tupu
     
  17. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,082
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Yeyote yule anayecfia madudu ya selikali ya ccm atakua na uwezo mdogo wa kupambanua mambo au ananufaika na ufisadi. KIBONDE yumo kwenye kundi gani?
     
  18. M

    MaryGeorge Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa kibonde nathubutu kusema: BORA UMASKINI WA PESA KULIKO UMASKINI WA FIKRA! - Kibonde amepoteza wasikilizaji wengi sana, sio tu wa kipindi cha jahazi bali hata vipindi vingi vinginevyo vya Clouds Radio. Kuna kipindi nilifikiri wanamsingizia, lakini baada ya kufuatilia vipindi vyake nilielewa kuwa ana mapungufu makubwa. Uongozi wa Clouds unapaswa kumrudisha kwenye mstari...
     
  19. f

    furahi JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Gerald Hando is too god kuendelea kuwa clouds. Clouds imeoza, imepoteza mvuto, muelekeo kisa utumwa wa pesa!
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uzuri wa Gerald anasimamia ukweli hapindishi maneno
     
Loading...